Kiếm Tiền Với Video Youtube 2018

Thảo luận trong 'Thảo Luận' bắt đầu bởi chienthuatseo, Thg 1 30, 2018.

1. chienthuatseo

chienthuatseo New Member Chuyển tiền Tìm chủ đề

1
    Kiếm tiền youtube chắc không phải là chủ đề xa lạ với nhiều người, nhưng những thay đổi của youtube hiện nay khiến nhiều người gặp khó khăn. Hôm nay mình xin chia sẻ một số cách giúp bạn tăng thu nhập cho chính mình nhờ vào video youtube.
    Làm sao để cải thiện thu nhập trên youtube

Không phải mình bạn muốn cải thiện thu nhập trên youtube mà còn rất nhiều người khác cũng giống bạn, nhưng phần ít thành công còn lại là bỏ cuộc hoặc không thể tăng thu nhập được. Vậy lý do là gì?

Ngày trước, khi chính sách của youtube còn lỏng lẻo thì hầu hết các bạn chơi reup và chọn những chủ đề nóng hổi nhầm tăng thu nhập, nhanh chóng kiếm thật nhiều tiền, thế nhưng 2018 này, tất cả những chủ đề ấy đều không thể kiếm được tiền, không những thế nó còn có thể die kênh bạn bất kỳ lúc nào.

Năm 2018, với nhiều chính sách được youtube đặt ra khiến rất nhiều anh em chơi MMO gặp khó khăn, nhưng bạn đừng nản chí, hay xem còn rất nhiều chủ đề có thể hái ra tiền chỉ là bạn chưa biết cách hoặc chưa tìm hiểu đến những chủ đề ấy thôi.

Nếu bạn muốn kiếm tiền từ youtube trong năm 2018 này, hãy nhớ điểm quan trọng nhất chính là seo video. Bạn có thể mua view như ngày trước, nhưng lưu ý rằng, kênh bạn có thể bị report bất kỳ lúc nào. Nó giống con dao 2 lưỡi, bạn nên cẩn thận với cách này. Việc mình ưu tiên làm seo video youtube chính là vì càng có top cao thì video sẽ kiếm được lượng lớn traffic đỗ về mà không cần phải mua hay đi trao đổi.

Vậy mua view thì video có lên top, tất nhiên là có nhưng cũng như mình nói trên nó là con dao 2 lưỡi, chính vì thế mà bạn cần đến làm seo. Việc bạn kết hợp 2 phương thức này 1 lúc sẽ đánh lừa được bộ đếm của youtube, cái này sẽ giúp bạn tăng thu nhập đáng kể trong tương lai

Cách seo video youtube
    trước khi làm seo bạn nên biết và hiểu được seo video youtube là gì? nó bao gồm những công việc nào và cách duy trì nó. Bạn có thể tham khảo video hướng dẫn dưới đây:

Tổng hợp những cách tăng view hiệu quả

Chia sẻ những cách tăng view video youtube 2018. Bạn có thể tham khảo

2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook