Hướng Dẫn Cách Kiếm Tiền Online Với Baymack

Thảo luận trong 'Thảo Luận' bắt đầu bởi Free, Thg 7 10, 2017.

1. Free

Free New Member Chuyển tiền Tìm chủ đề

155
    Với chiếc điện thoại thông minh trong tay, bạn có thể làm được rất nhiều việc: từ nghe gọi, nhắn tin; đến mua sắm… và thậm chí bạn cũng có thể kiếm tiền online nhờ những chiếc điện thoại thông minh của mình. Hôm nay, tôi sẽ giới thiệu cho bạn một hình thức kiếm tiền đơn giản đó là kiếm tiền online với Baymack.

Đúng thật, trên thị trường hiện nay có rất nhiều hình thức kiếm tiền online, nào là kiếm tiền trên google, kiếm tiền trên mạng xã hội, kiếm tiền dựa vào các ứng dụng… Baymack chỉ là một trong nhứng ứng dụng kiếm tiền online đó.

Baymack là gì?

Baymack là một hình thức kiếm tiền online dựa trên việc bạn coi các video quảng cáo về sản phẩm, các video quảng cáo về doanh nghiệp… sau khi xem một video quảng cáo bất kì, bạn sẽ nhận được số điểm thưởng và từ số điểm đó bạn có thể qui đổi ra tiền mặt.

Download:

Baymack Android

Số tiền bạn có thể kiếm được từ Baymack 1 ngày là bao nhiêu?

Hằng ngày, nếu như bạn chăm chỉ coi các video quảng cáo trên Bayack bạn có thể kiếm được từ 5$ đến 8$ mà không cần cài đặt, đánh giá hay dùng thử app như các phần mềm kiếm tiền online khác. Ứng dụng kiếm tiền online Baymack khá thân thiện và dễ sử dụng, chỉ cần có thời gian hãy chịu khó coi thật nhiều quảng cáo của Baymack để kiếm thêm thu nhập bạn nhé!

Để kiếm tiền online từ Baymack đầu tiên bạn vào google và tải ứng dụng Baymack về điện thoại của mình. Thông thường mỗi video quảng cáo trên Baymack có thời gian khoảng 30 giây, sau khi xem hết quảng cáo 30 giây bạn sẽ nhận được số điểm tương ứng với số tiền nhất định.

Ngoài ra, để kiếm thêm thật nhiều điểm từ Baymack, bạn có thể giới thiệu thêm bạn bè tham gia, với mỗi bạn bè tha gia và ứng dụng này, bạn sẽ nhận được 500 điểm. Với 2800 bạn sẽ đổi được số tiền tương ứng là 2$ tương đương với khoảng 45000 tiền Việt Nam.

Nếu có thời gian rảnh, bạn cũng có thể thử kiếm tiền online bằng ứng dụng Baymack. Đừng để thờ gian rảnh quá nhiều, hãy chăm chỉ làm việc để kiếm thêm thu nhập bạn nhé!

Tham gia group kiếm tiền trên mạng để được hỗ trợ giúp đỡ lẫn nhau:

Group Facebook: MMO Việt Nam

Diễn Đàn: Kiếm Tiền Trên Mạng

Last edited by a moderator: Thg 3 2, 2018
  2. Đang tải...
  3. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Hướng dẫn kiếm tiền với Baymack – Xem videos trúng giải jackpot

Tiếp theo chuyện mục kiếm tiền online tại nhà với công việc chỉ xem videos và chọn những con số may mắn mỗi ngày và nếu may mắn bạn sẽ trúng giải jackpot lên đến hàng ngàn đô la. Một khoản không nhỏ phải không nào. Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn kiếm tiền với công việc xem video như Snuckls nhưng với hệ thống mới cũng của snuckls với tên là BAYMACK.

Baymack là một trang giống y hệt trang snuckls với giao diện màu vàng đẹp và hiện đại hơn.

Cùng hệ thống và cùng cách thức hoạt động với Snuckls nên có lẽ mình sẽ không hướng dẫn nhiều.

Để tham gia các bạn dùng trình duyệt vào đường link sau: Đăng ký Baymack

Lưu ý bạn phải dùng link giới thiệu này vì trang baymack yêu cầu phải có người giới thiệu mới có thể tham gia hệ thống kiếm tiền của họ.

Việc chơi hoàn toàn miễn phí. Không tốn 1 xu. Chỉ cần bạn chăm chỉ thôi.

Trang baymack hiện ra bạn ấn vào login with facebook.

Bạn có thể dùng bất cứ tài khoản facebook nào để tiến hành đăng ký.

Sau khi đăng ký bạn phải đợi 1 đến 2 tiếng để quản lý baymack xét duyệt tài khoản. Bạn vui lòng kiên nhẫn đợi nhé.

Khi đăng ký thành công sẽ có email chào mừng gửi đến email đăng ký facebook của bạn.

Cùng với link mời bạn bè cùng chơi bạn hãy cất giữ link này và mời bạn bè cùng chơi nhé.

Sau khi có email trên bạn trở lại baymack sẽ thấy trang chủ như sau. Nếu chưa đăng nhập bạn đăng nhập facebook lại nhé.

Để tham gia đánh số bạn cần xem videos. Bạn ấn vào Enter Draw và tiến hành xem video đợi hết số giây quy định bên dưới.

Xem xong số giây quy định sẽ hiện ra mục chọn thể loại video bạn nhớ chọn đúng nhé:

Tiếp theo bạn ấn next để xem các video tiếp theo. Khi xem đủ 5 videos bạn sẽ được đặt một vé nhé. Cứ như vậy bạn có thể đặt tối đa 5 vé. Sau đó đợi đến ngày hôm sau xem mình có trúng giải không nhé.

Công việc chỉ có vậy thôi.

Xem videos > trả lời câu hỏi > Xem đủ 5 videos > Đặt số mình thích > Đợi chờ > Trúng giải

Hạn mức thanh toán tối thiểu về ví PayPal là 0.02$ rất là thấp. Bạn có thể dễ dàng đạt được hạn mức này và yêu cầu thanh toán.

Chúc các bạn may mắn!

4. thanhha709

thanhha709 Member Chuyển tiền Tìm chủ đề

14

Trả lời qua Facebook