Hướng Dẫn Cách Đọc Báo Kiếm Tiền Với VN Ngày Nay

Thảo luận trong 'Box VIP' bắt đầu bởi Free, Thg 3 1, 2019.

1. Free

Free New Member Chuyển tiền Tìm chủ đề

155
    Kiếm tiền từ App điện thoại không còn quá xa lạ với mọi người, hôm nay mình sẽ chia sẻ cách kiếm tiền từ việc đọc báo và mời bạn bè với App VN ngày nay. Điều mình thích ở VN ngày nay là app này luôn cập nhập rất nhiều chương trình hấp dẫn mà bạn có thể hoàn toàn kiếm được nhiều từ các chương trình đó, và việc kiếm từ 200k-500k/ngày từ App là việc rất đơn giản và khả thi.

Dưới đây là minh chứng rút tiền từ App này, và hiện tại App VN Ngày Nay đang rất nhiều bạn tham gia.

Các Bước Kiếm Tiền Với VN Ngày Nay

Bước 1: Tải ứng dụng cho cả Android và iOS tại ĐÂY: VN Ngày Nay

Nhập mã FH57K ĐỂ NHẬN 50.000đ nhé.

Bước 2: Sau khi cài đặt xong, tiến hành đăng nhập bằng Facebook

Bước 3: Bắt đầu kiếm Xu với App VN ngày nay

Rút tiền từ app VN ngày nay

Xu là gì?

Xu là một loại tiền tệ trong VN Ngày Nay, Xu có thể quy đổi ra tiền mặt (giá quy đổi hiện tại đang là 96 đ – 1 Xu).

Vậy kiếm Xu bằng cách nào? Ngay sau khi đăng nhâp, bạn hãy thực hiện ngay nhiệm vụ của lính mới để nhận những Xu đầu tiên, các nhiệm vụ này khá đơn giản.

Cách dễ kiếm Xu nhất là “Tuyển lính mới” (Mời người khác tải app). Trong mục “Thu nhận lính mới” bạn hãy chia sẻ link giới thiệu của các bạn cho bạn bè, các bạn sẽ dùng link đó để mời bạn của mình để có thể kiếm tiền nhé.

Ngoài ra, bạn có thể kiếm được Xu bằng cách đọc báo, bình luận bài viết, gửi tin cho bạn bè.

Quy Đổi Xu Và Nhận Thanh Toán

Sau khi kiếm được một số lượng Xu nhất định các bạn có thể đổi ra tiền VND rút tiền mặt, đổi thẻ cào điện thoại hoặc đổi các vật phẩm có sẵn

Cách Tính Thưởng Khi Bạn Mời Được Lính Mới

Có 2 mức phần thưởng bạn sẽ nhận được sau khi thu nhập được “Lính Mới”.

Phần thưởng 1: sẽ có 4 cấp độ, sau khi “Lính Mới” của bạn mời thêm bạn bè tải App Vn ngày nay thì cấp này sẽ giảm và tiền thưởng cũng giảm dần, vậy nên hãy mời thêm nhiều bạn bè để kiếm được nhiều Xu nhất.

Phần thưởng 2: “Lính Mới” sau khi đọc tin, chia sẻ và bình luận bài viết sẽ nhận được kinh nghiệm, Xu. Nếu bạn là người mời được lính đó bạn sẽ nhận được 10% kinh nghiệm hoặc Xu vĩnh viễn.

Rất Nhiều Sự Kiện Hot

Như đề cập ở trên, lý do mình thích App này là vì luôn có những chương trình mới cho thành viên kiếm tiền, hiện tại bạn có thể tham gia event trồng cây hoặc sôi động với dự đoán kết quả World Cup 2018.

Kết Luận

Công việc để có thể kiếm tiền với VN ngày nay rất đơn giản. VN Ngày Nay là một app đọc báo kiếm tiền đang khá thịnh hành hiện nay. Nhờ vậy tỷ lệ mời người dùng cài đặt thành công cao. Rất mong bài viết này sẽ giúp ích được cho bạn trong việc kiếm thêm thu nhập từ App này, hãy để lại ý kiến đóng góp cho mình ở phần Comment nhé.

2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook