Tổng Hợp Các Trang Web Tăng Like Facebook Miễn Phí

Thảo luận trong 'Tổng Hợp' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 7 3, 2017.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Các Web Tăng Like Miễn Phí

Lướt các trang mạng xã hội chắc đã có lúc bạn thắc mắc vì sao ai đó lại có lượt Like, follow,...nhiều đến như vậy, cũng có thể đó chỉ là ảo thôi.

Nguyên tắc của các trang này là trao đổi (chứ không phải HACK like gì đâu) bạn làm cho người này thì sẽ có người khác làm lại cho họ. Đầu tiên khi đăng ký các trang này bạn sẽ thấy họ sẽ cho mình một lượng COINS nhất định (50, 100, 200,..), đó là đơn vị tiền tệ ảo và có thể đổi thành tiền mặt VNĐ hoặc $.

Hình thức để có coins thì đủ tất cả các loại hiện có trên mạng xã hội Like, Dislike, theo dõi, like comment, xem video,comment, hay traffic (lướt web), ... Mình Like dùm họ sẽ đc Coins và lấy coins đó để mua lượt Like cho mình.

Đi vào vấn đề nhé, công cụ bạn cần có để thực hiện là gì? Đơn giản lắm: 1 địa chỉ email là đc và như cách mình làm thì mình sẽ lập 1 email mới và tất cả các tài khoản mạng xã hội mới để kiếm coin sau đó lấy lượng coins đó sử dụng cho tài khoản chính của mình :D. Đăng ký thì chắc mọi người biết rồi nên mình sẽ đưa vài hình ảnh hướng dẫn ở một số trang như sau nhé.

Tất cả các trang VN hay nước ngoài thì mọi người chỉ cần Click vào link mình đã liệt kê bên dưới chọn đăng ký và điền theo mẫu là được nhé. Tạo 1 tên tài khoản bất kỳ nhưng lạ lạ xí chung cho tất cả các trang cho dễ nhớ và khỏi bị trùng tên với người khác không đăng ký đc (VD: abcd128903,...)

Trang nước ngoài cũng tương tự như vậy thôi, click vào Register hoặc Signup và nhập thông tin như hình dưới:

Điền xong click Submit và nó sẽ gửi mail xác nhận, bạn vào gmail click vào đường dẫn nó gửi đến là có thể đăng nhập tài khoản và ban đầu nó sẽ cho mình 1 lượng coins nhất định nên đăng ký xong add nick của mình vào cho người khác like luôn cũng đc.

Tiếp theo sẽ là những trang mình đang tham gia, mọi người Click vào link dưới để đăng ký nhé, những trang mình giới thiệu bên dưới là OK. Nước ngoài hay VN gì cũng được, nhưng nước ngoài thì hay hơn add trang của mình vào cái là nó Like liền, còn VN thì tùy trang thôi.

Các trang tăng like facebook miễn phí

A. Nước ngoài

1. Addmefast

2. Social Media

3. Dr Like

4. Quifolk

5. You Like

6. Usocial

7. Likesap

8. Likeplanet

9. Follow4

10. Morefollow