Rút Gọn Link Kiếm Tiền Với Shink.In Dễ Dàng

Thảo luận trong 'Thảo Luận' bắt đầu bởi Free, Thg 6 20, 2017.

1. Free

Free New Member Chuyển tiền Tìm chủ đề

155
    Chào các bạn, chắc khi đọc bài viết này bạn đã tìm hiểu sơ qua kiến thức về hình thức rút gọn link kiếm tiền. Và bây giờ bạn đang kiếm cho mình một site uy tín để gắn bó kiếm tiền. Trong bài viết này, mình có giới thiệu và phổ biến cách đăng ký tài khoản shink.in để giúp mọi người biết cách thao tác với site. Nói sơ qua Shink.in là site rút gọn link kiếm tiền. Được rất nhiều bạn tham gia, với thành viên Việt Nam họ trả 1,17$/1 views. Giá khá hấp dẫn, đúng không nào.

Đăng ký

Đầu tiên ta truy cập trang chủ Shinkin

Để đăng ký bạn chọn “Sign Up”

Tại đây điền thông tin cần đăng ký như:

• Username
    • Email
    • Password
    • Confirm Password
    Thực hiện captcha và chọn “CREATE USER” để đăng ký.

Bạn đăng nhập vào email của mình để kích hoạt tài khoản.

Email kích hoạt có dạng như hình trên. bạn chọn “Activate Your Account” để kích hoạt.

Lúc này hiện thông báo tài khoản đã kích hoạt thành công. Bạn điền thông tin vào các mục và chọn “LOGIN” để đăng nhập.

Cách rút gọn link kiếm tiền
    Để rút gọn link. Từ giao diện tài khoản bạn chọn “New Shorten link”

Tại đây bạn copy và paste link của bạn vào ô “http://Your URL” và chọn “SHORTEN” để rút gọn.

Link sau khi rút gọn có dạng như hình phía dưới.

Để xem số link mà mình đã rút gọn được bạn vào mục “Link”

Tại đây hiển thị tất cả các link mà bạn đã rút gọn được.

Cái hay của thằng Shink.in là có hiển thị sẵn có trang mạng xã hội như Facebook, G+, Twister. Bạn có thể chia sẽ thông qua các button đó luôn.

Muốn xóa hay chỉnh sửa link thì bạn có thể sử dụng các công cụ bên mục “Action”

Thanh toán
    Từ giao diện tài khoản bạn nhìn phía trên cùng bên phải ta tích vào và chọn “Profile” để cập nhật thông tin tài khoản thanh toán.

Tại đây bạn điền thông tin của mình vào.

• First name
    • Lastname
    • Address
    • Phone number: “điền số điện thoại”
    • Payment Processor: “tại mục ‘Choose’ bạn chọn cổng thanh toán và ‘withdrawal info’ điền email tài khoản cổng thanh toán bạn chọn”
    Chọn “UPDATE” để cập nhật thông tin tài khoản.

Để xem thanh toán bạn vào mục “Withdraw”

Tại đây hiển thị số tiền bạn kiếm được, số tiền đã được thanh toán….

Ngoài ra để kiếm thêm bạn chọn “Referrals” để lấy link ref chia sẻ bạn bè, mời mọi người cùng tham gia.

Bạn có thể kiếm thêm 10% từ Ref.

Lời kết

Như vậy xem như quá trình đăng ký tài khoản Shink.in đã hoàn thành. Bây giờ việc còn lại phụ thuộc vào chính bạn. Bạn lên kế hoạch, chiến thuật cũng như chiến lược mà bạn chọn là như thế nào. Hi vọng đây là con đường đúng đắn dành cho bạn. Chúc bạn thành công

Last edited by a moderator: Thg 6 20, 2017
  2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook