123link Trang Rút Gọn Link Kiếm Tiền Uy Tín Tại Việt Nam - Rate 2,9$ Từ Vn

Thảo luận trong 'Thảo Luận' bắt đầu bởi MAICOPHA, Tháng 5 31, 2018.

1. MAICOPHA

MAICOPHA New Member Chuyển tiền Tìm chủ đề

1

Hướng dẫn đăng ký tham gia 123Link.co – Rút gọn link kiếm tiền với payout rates cực cao.

Trong suốt một thời gian dài, Ouo.io và Shink.in được xem là những mạng rút gọn link kiếm tiền có payout rates cao nhất tại thị trường Việt Nam với $1.5/1000 views. Tuy nhiên, với sự xuất hiện của 123Link.co, mọi chuyện đã khác. Giờ đây, bạn có thể kiếm được tới $3/1000 views đối với traffic có nguồn gốc từ Việt Nam. Đây là một mức chênh lệch khá lớn và tôi cho rằng 123Link.co rất đáng để thử nếu bạn đã và đang có ý định kiếm tiền online bằng cách rút gọn link.

123Link.co là gì?

123Link là một mạng rút gọn link kiếm tiền mới nổi tại Việt Nam trong thời gian gần đây. . Mặc dù sinh sau, đẻ muộn nhưng mạng rút gọn link này đã nhanh chóng được nhiều người biết đến nhờ payout rates với thị trường Việt Nam rất cao (có thể xem là cao nhất ở thời điểm hiện tại) với $3/1000 views

Hướng dẫn đăng ký tham gia 123Link.co

ĐÂY LÀ LINK REF CỦA TÔI: http://123link.co/ref/revayem

CÁC BẠN ĐĂNG KÝ LINK REF CỦA TÔI . CÁC BẠN SẼ ĐƯỢC TÔI HƯỚNG DẪN CÁC BẠN CÁCH KIẾM TIỀN .TRONG KHI CÁC BẠN KHÔNG MẤT GÌ.

BẠN NÀO ĐĂNG KÝ REF CỦA TÔI XONG THÌ NT CHO TÔI QUA FACEBOOOK : https://goo.gl/wvbQTT

BẠN NÀO KHÔNG THÍCH LÀM REF CỦA TÔI THÌ ĐANG KÝ TẠI TRANG CHỦ : 123link.co

DƯỚI ĐÂY LÀ HƯỚNG DẪN CỤ THỂ , CÁC BẠN LÀM THEO NHA

Bước 1 : Truy cập vào link : http://bit.ly/2L3k0hd, mặc định ngôn ngữ của trang là tiếng Anh, nếu bạn không hiểu bạn có thể chuyển sang ngôn ngữ tiếng Việt cho dễ hiểu.

Bước 2 : Kích chuột vào SIGN UP FREE để đăng ký tài khoản mới

Bước 3 : Điền đầy đủ thông tin theo mẫu, bao gồm: Tên đăng nhập , email, mật khẩu, nhập lại mật khẩu, xác nhận captcha rồi nhấn Submit. Các bạn cũng có thể đăng ký nhanh bằng cách sử dụng tài khoản Google.

Bước 4: Đăng nhập vào email, bạn sẽ nhận được 1 email được gửi từ 123link, bạn mở email đó ra và nhấp vào đường link được gửi kèm, đó chính là link kích hoạt.

Bước 5 : Sau khi xác minh, các bạn sẽ được tự động chuyển hướng và đăng nhập vào tài khoản 123Link.co. Nó sẽ trông giống như thế này.

Bước 6: Click vào mục Cài đặt trên sidebar bên trái, chọn mục Hồ sơ. Khai báo các thông tin cá nhân của bạn.

Lựa chọn phương thức thanh toán PayPal hoặc chuyển khoản ngân hàng và điền thông tin tài khoản vào mục bên dưới.

Click vào nút Submit để lưu lại.

Các tính năng rút gọn link của 123Link cũng tương tự như các trang link rút gọn khác hiện nay và giao diện của nó hoàn toàn bằng tiếng Việt nên ad sẽ không hướng dẫn nữa nha.

Đơn giản vậy thôi. Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền với 123Link.co. Hãy đăng ký ngay cùng nhau kiếm thật nhiều tiền với 123Link.co.

Bạn đã từng tham gia rút gọn link kiếm tiền với 123Link.co chưa? Bạn đánh giá thế nào về mạng rút gọn link này?

Nếu bạn thích bài viết này, hãy subscribe blog của tôi để thường xuyên cập nhật những bài viết hay nhất, mới nhất qua email nhé. Cảm ơn rất nhiều !!

Last edited by a moderator: Thg 6 5, 2018
  2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook