Hướng Dẫn Đọc Trộm Tin Nhắn Facebook Người Khác Bằng Mã Access Token

Thảo luận trong 'Tổng Hợp' bắt đầu bởi Wall-E, Tháng 5 4, 2017.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    NOTE :if you use another language, please scroll down to read this article in English.

Vietnamese version:

Trên mạng đã có rất nhiều cách hướng dẫn đọc trộm tin nhắn facebook người khác mà không cần tài khoản tuy vậy đa số là lừa đảo hoặc đã bị faceboook fix.

Đầu tiên là 1 vài lời cảnh báo tới nhưng ai dễ tin người :

Thứ nhất: các bạn không nên tin nhưng trang hay cá nhân nào bảo các bạn phải mua hay trả phí abcd để thành công vì hầu hết là lừa đảo và thực sự việc này rất đơn giản,ai cũng có thể làm được.

Thứ 2:không nên tải bất kì tool nào với mục đích hack facbook... vì 99,99 % là lừa đảo để lây lan virus,botnet vào máy tính của bạn.

Phần trăm ít ỏi còn lại bạn sẽ không bao giờ tìm được.Thực sự đã có 1 tool hỗ trợ việc đọc trộm tin nhắn facebook người khác do nhóm hacker mũ trắng J2Team của Việt Nam thực hiện.

Ok.sau đây sẽ là cách thực hiện hành vi đen tối của chúng ta =)))

Đầu tiên bạn cần mục tiêu mà nếu bạn không có mục tiên thì lấy mình ra làm chuột bạch cũng được.không mất mát gì đâu.vì bạn tự đọc tin nhắn của mình thì chả làm sao :D

Đầu tiên,mục tiêu là lấy access token của nạn nhân.(Mã access token là mã của facebook cũng cấp cho người dùng.Với mã này bạn có thể tùy ý làm những gì mình muốn như post bài,đọc tin nhắn ,.. của chủ nick mà không cần biết mật khẩu nick đó.Còn phun thuộc vào mã đó cho phép bạn làm những gì.)

Có nhiều cách như là dùng các trang hacklike nhưng cách này ví dụ như lừa gấu hay ai mà gà gà tí sẽ khó thực hiện vì để lấy access token theo cách này "khá phức tạp" và nếu ai biết đó là web hack like người ta có thể sẽ không đồng ý làm theo vì nghi ngờ mờ ám.và dùng cách này thì trên điện thoạt cũng làm được.

Vì thế bạn hãy dùng link này: Get access token

Để lừa được nạn nhân bạn có thể bảo là "lấy giúp t cái mã này với.đấy là mã giới thiệu của facebook ý.kiểu t giới thiệu cho m thì t được phần mềm." n hỏi phần mềm gì thì nói m k biết đâu .mình toàn lừa kiểu này.bọn bạn mình tin suốt.còn nhiều cách tùy vào khả năng của mỗi người =))) ai có cách nào thì cmt chia sẻ cho mọi người nhé :D

Vì link này có chứa facebook.com nên người ta sẽ bớt đề phòng.nếu muốn rút gọn link đi để người ta đỡ nghi bạn có thể dùng trình rút gọn link của google:

Đây là link rút gọn sẵn cho các bạn dùng: Facebook Access Token

Tiếp theo bạn hãy gửi link này cho nạn nhân.và kêu người ta gửi đoạn mã trong khung như hình sau cho bạn :

Tuy vậy một số nick khi vào link kia sẽ không thấy mã token nào cả. Lúc này bạn hãy ấn vào nút "nhận mã" hoặc " get token " ( như hình trên tiếng anh là get token còn tiếng việt là nhận mã ) rồi nhấn tiếp vào " nhận mã truy cập người dùng ". Một số nick có hiện thì cũng lên làm lại để chắc chắn lấy đúng mã vì một số bạn inbox mình dù có mã vẫn không xem được tin nhắn vì quên chỉnh như bên dưới để lấy đúng mã.

Nhân đây mình cũng cảm ơn bạn T.H đã ủng hộ mình và inbox khi gặp lỗi, khi teamview xem cho bạn ấy, thì bạn ấy đã tìm ra lỗi ở đâu.( có một chút giúp đỡ từ mình )

Ví dụ như hình dưới ( dù trong ô mã có mã hay không các bạn cũng nên làm lại )

Sau khi ấn vào " nhận mã người dùng " nó sẽ hiện ra một bảng.

Lúc này bạn hãy chỉnh lại chỗ mình đánh dấu trên hình thành v2.3 rồi tích vào tất cả các ô như hình trên.

Quan trọng nhất là bạn phải để là v2.3. Khi bạn để version khác thì sẽ không làm được nhé nên hãy nhớ chỉnh lại chỗ đó thành v2.3.

Lúc này có thể bạn sẽ có ngay mã truy cập hoặc facebook sẽ yêu các bạn cài đặt ứng dụng sau

Hãy ấn vào " Tiếp tục với tư cách ... " rồi nó lại hiện ra cái bảng khác các bạn chọn " lúc khác ". Lúc này mã token sẽ hiện ra. Các bạn yên tâm đây là ứng dụng Graph chính chủ của facebook không phải hack like hay gì đâu.

Sau đó bạn sẽ thấy đoạn mã hiện ra.

Đoạn mã ấy sẽ có dạng này :

EAACEdEose0cBAJCLZB*****************************HKeFEgww8G323SPd4i52vFwqvkjfTZCpUudrsxQVCUiLPwuEZCRrT0jDjOxcQFeZADrm*************************F6dKbIzmoe6ZAHF7eZCCcHwfqsdDSoxwZDZD

Phần ****** mình đã xóa đi vì đây là token của nick phụ của mình :P

Tiếp theo là bạn chỉ cần vào link này: Access Token

Sau đó bạn hãy chèn mã token của nạn nhân sau dấu bằng ở link trên và enter.

Có dạng như sau: Mã Token lấy được

Ví dụ: Link kết quả

Và giờ bạn chỉ việc hưởng thụ thành quả của mình :D

Demo:

Lưu ý:

Nếu mà nạn nhân đăng xuất facebook sau khi cho bạn mã thì mã sẽ mất hiệu lực nhé.

Nếu lấy mã token rồi mà đọc tin nhắn không được thì là do khi bạn lấy mã bạn quên chưa chỉnh lại thành v2.3. Quay lại chỉnh thành v2.3 rồi lấy mã và đọc tin nhắn thôi. (nếu không hiểu thì đọc lại đoạn lấy mã mình viết bạn sẽ biết v2.3 ở chỗ nào)

Hoặc sử dụng phần mềm sau:

Download:

Link gốc - Facebook Inbox Reader 1.0 Full

Dự phòng - Facebook Inbox Reader 1.0 Full

MediaFire - Facebook Inbox Reader 1.0 Full

Fshare - Facebook Inbox Reader 1.0 Full

Google Drive - Facebook Inbox Reader 1.0 Full

hoặc thử bản sau cho Android:

Link gốc - Đọc Tin Nhắn Facebook Android

Dự phòng - Đọc Tin Nhắn Facebook Android

Mật khẩu giải nén nếu có: junookyo.blogspot.com hoặc kenh76.vn

Chúc các bạn thành công.

Chỉnh sửa cuối: Thg 10 3, 2018
  2. Đang tải...
  3. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    English version:

Too day i will tell you how to read Facebook's messages of other users.
    First tell theme to enter this link:
    https://www.facebook.com/login.php?...GET&path=100002665354534%3Ffields%3Did%2Cname

or this shorten link :
    https://goo.gl/12wCwv

then trick them to giveyou the code like the one belowelow:
    example foraccess token :
    EAACEdEose0cBAJCLZB*****************************HKeFEgww8G323SPd4i52vFwqvkjfTZCpUudrsxQVCUiLPwuEZCRrT0jDjOxcQFeZADrm*************************F6dKbIzmoe6ZAHF7eZCCcHwfqsdDSoxwZDZD

Trick them :)))))
    then you need to go to this link :
    https://graph.facebook.com/me/inbox?access_token=

and paste the access token you have after "=" like this :
    https://graph.facebook.com/me/inbox?access_token=access_token

example :
    https://graph.facebook.com/me/inbox?access_token=EAACEdEose0cBAJCLZB*****************************HKeFEgww8G323SPd4i52vFwqvkjfTZCpUudrsxQVCUiLPwuEZCRrT0jDjOxcQFeZADrm*************************F6dKbIzmoe6ZAHF7eZCCcHwfqsdDSoxwZDZD
    Hit Enter and enjoy.now you can see Facebook's messages of victim.
    Note : if victim log out after giving you the token,that token will be broken.

Good luck.

Trả lời qua Facebook