Share Code Web Tỏ Tình Bằng HTML5 Cực Đẹp Hiệu Ứng Dễ Thương

Thảo luận trong 'Mã Nguồn' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 3 12, 2017.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Code web tỏ tình chắc không còn gì xa lạ với nhiều nội dung và hình ảnh hiệu ứng khác nhau. Và dưới đây mình sẽ chia sẻ 1 code web tỏ tình với hiệu ứng HTML5 rất đơn giản tinh tế và đẹp mắt. Không cầu kì rắc rối, các icon rất dễ thương hi vọng các bạn sẽ hài lòng.

Download:

Mediafire - Code Tỏ Tình Mylove. Zip

Google Drive - Code Tỏ Tình Mylove. Zip

Password nếu có: www. Dembuon.vn

Code tình yêu cực đẹp phiên bản mới nhất được chia sẻ miễn phí. Tiếp nối lần này là một code mới lạ không kém phần 'xịn'. Việc sử dụng jQuery + HTML5 làm code chạy chuyển cảnh như một video được làm trên studio chuyên nghiệp. Code này dùng để tặng người yêu thì khỏi nói luôn nhé.

Hướng dẫn chỉnh sửa Code Website tỏ tình

Sửa các file sau đây: Index. Html

Sau khi bạn đã chuẩn bị host, tên miền, và code web đầy đủ. Bạn chỉ cần giải nén file share code to tinh html5 cuc dep. Zip ra máy tính trước rồi upload toàn bộ các file đó lên host. Sau đó bạn đăng nhập tên miền vào là ok.

Nếu bạn muốn chỉnh sửa Code Html5 Website tỏ tình tặng người yêu với nội dung khác, ngày tháng khác, bạn click chuột phải vào file index. Html chọn tính năng Edit with Notepal ++

Chỉnh sửa File Code Html5 Website tỏ tình tặng người yêu

Sau đó bạn nhấn phím Ctrl F để tìm kiếm các dòng Code như sau để có thể chỉnh sửa:

• Chỉnh sửa nội dung chữ chạy, bạn tìm kiếm từ: <span class= "say" >
    • Chỉnh sửa ngày, tháng, năm 2 bạn bắt đầu quen biết nhau, bạn tìm kiếm từ: Together. SetFullYear

Hướng dẫn sửa Code Html5 Website tỏ tình bạn gái

Sau khi chỉnh sửa xong hoàn tất, bạn nhấn phím Ctrl S để lưu lại, rồi sau đó upload file index. Html lên Host rồi mở trang web ra thưởng thức lại.

trieuducanhpl thích bài này.
    Chỉnh sửa cuối: Thg 11 5, 2017
  2. Đang tải...
  3. Wall-E

2,451
    Share Code Web tỏ tình lãng mạn dễ thương

Có bao giờ bạn tỏ tình với người mình thích chưa?

Bạn có dám trực tiếp thổ lộ tình cảm mà mình dấu kín bấy lâu trong lòng với người mình yêu không?

Chắc hẳn sẽ còn rất nhiều bạn vẫn đang e ngại mặc dù thương lắm, thích lắm và yêu lắm.

Nhưng các bạn đừng lo lắng, đã có một cách gián tiếp gửi lời yêu của mình, lời tỏ tình dễ thương đến người bạn đó. Hãy thử tạo một trang web tỏ tình rồi viết vài dòng tâm tình gió mây của mình vào đó. Đảm bảo người ấy sẽ thích lắm và nhận lời yêu ngay (Thời đại internet rồi mà)

Demo web tỏ tình online

Link: Link

Một số hình ảnh

Trang đầu tiên hiện lên - Web tỏ tình

Trang thứ 2 - Web tỏ tình

Trang thứ 2 - Web tỏ tình

Trang cuối - Web tỏ tình

Download source code

Link download: Link (515KB)

Link dự phòng: Link (515KB)

Hướng dẫn

Bước 1: Các bạn download source code web tỏ tình ở link trên về.

Bước 2: Giải nén, tìm và mở các file "index. Php", "camon. Php", "yeukhong. Php". Thay đổi nội dung trong các file đó bao gồm tên bạn, lời nhắn.. (Các bạn xem demo online ở trên, thấy chữ gì cần thay đổi thì các bạn search chữ đó trong code rồi thay đổi thôi)

Bước 3: Upload source code web tỏ tình lên hosting.

Bước 4: Xem, cảm nhận và tỏ tình với người ấy thôi.

Có gì thắc mắc các bạn cứ để lại bình luận bên dưới, mình sẽ hỗ trợ hết mình!

Chỉnh sửa cuối: Thg 2 23, 2018
  4. Wall-E

2,451
    Share Code Web đẹp tặng người yêu

Mình đã chia sẻ khá nhiều Web tỏ tình, web tặng người yêu rồi nhưng giờ lại muốn chia sẻ thêm một bộ code nữa để các bạn lựa chọn. Code Web tỏ tình lần này rất đơn giản nhưng đẹp, lãng mạn. Các bạn có thể sử dụng để tỏ tình hoặc tặng người yêu của mình nhé.

Demo Online

Link: Link

Download Source Code

Link download: Link

Link dự phòng: Link

Hướng dẫn

Các bạn download source code web tặng người yêu về giải nén và sửa các thông tin ở file "index. Html" là xong nhé.

Nếu có thắc mắc hãy bình luận bên dưới để cùng thảo luận bạn nhé

Trả lời qua Facebook