Hướng Dẫn Cách Hack GLU Credits Mọi Game Android

Thảo luận trong 'Games' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 2 20, 2017.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Haizz dạo này công nhận là mấy thằng bạn ở xóm mình nó cuồng game của glu quá

VD: Frontline Comando D-Day ; Contract killer 2 ; Contract killer Zombie 2 Origin ; Samurai Vs Zombie

Hôm nay mình sẽ hd các bạn hack glu khoảng được 3tr nếu làm đúng theo các bước:

Đầu tiên là down cái này về:

GLU Credits Patched - Link dự phòng

Hướng dẫn cài đặt:

- Tool nên ko yêu cầu root (Nên các bạn không root bài có thể yên tâm sài nhé)

- Cài file apk như bình thường.

Tất nhiên là mấy thằng bạn xóm em đã test thử và thấy rất ô kê

Bật 3G, mở phần mềm mới cài lên và đồng ý điều khoản. Xong thoát phần mềm ra hoàn toàn nhé.

Mở lại phần mềm, nếu nó vẫn hỏi điều khoản thì đồng ý thật nhanh xong kéo status bar bên trên xuống hoặc vào Settings tắt 3G đi còn nếu không hỏi thì kệ nó. Xong ấn tiếp Apply Patch trong phần mềm.

Vào 1 game có sử dụng Glu Coins thưởng thức thôi

Em đã làm test thử và thấy rất phê với 180k glu

Lưu ý:

Sau khi test thành công thì các thím nên mua đồ full hết những thứ cần thiết để đề phòng khi lắp sim vào rồi vào game lại tiền bị âm nhưng đồ vẫn thế ko bị mất.

Các thím cứ yên tâm đi cái này hoàn toàn sạch mà thành công vô đối ít cũng phải đc 3tr glu.

Chỉnh sửa cuối: Thg 10 13, 2017
  2. Đang tải...
  3. Quy Lee

Quy Lee Dâm Công Tử Chuyển tiền Tìm chủ đề

124
    Hướng dẫn hack Glu credits cho máy root và unroot

Tình hình là lang thang trên XDA.

Thấy được cái hack này cũng khá hay và đã test thành công trên con Sensation XE chưa root của em.

Nên muốn chia sẽ với AE Tinh Tế

Download:

Gwallet - Hack GLU Credits - Link dự phòng

Sau đó vàoSdcard/Android/data/com.glu.android.gwallet/files và ném cái file vừa down vào.

Vào game ( em test trên Gun Bros mới nhất ) và tận hưởng thành quả. Khoảng 180k Glu. Khi nào xài hết thì cứ làm tương tự các bước trên là có lại glu nhé các bạn.

Đây là bài viết đầu tiên của mình ở Forum, mong các bạn ủng hộ. Và nếu có người post rồi thì xin mod xóa dùm em ^^

Ai thấy hiệu quả thì click like + comment phía dưới cho em có tinh thần nhé!

Nguồn: Tinhte.vn

Trả lời qua Facebook