Hướng Dẫn Active Windows 7 Pro Khi Sử Dụng VPS Vultr

Thảo luận trong 'Dịch Vụ' bắt đầu bởi Free, Thg 11 27, 2018.

1. Free

Free New Member Chuyển tiền Tìm chủ đề

155
    Bài viết này mình sẽ hướng dẫn cho các bạn các active Windows 7 Pro. Với 2 cách:

Cách Active Windows 7 Pro với key online

Cách này nhanh chóng ít tốn thời gian, nhưng key active online không thường xuyên có sẵn

Đăng ký VPS Vultr được tặng ngay 25$: Vultr.com

Đây là một bài viết rất hữu ích, giúp bạn sở hữu một bản quyền Windows hoặc Office… Mà mình rất thích. Họ thường xuyên chia sẻ key mà bạn sẽ không tốn một đồng phí nào. Vậy bây giờ mình sẽ chỉ cho bạn vào lấy ngay key Windows 7 Pro và Active ngay trên VPS bạn trở thành 1 VPS Windows 7 Pro bản quyền, link phía dưới nhé.

Giúp kích hoạt key Windows or Office… ( Cập nhật key thường xuyên)

Update (11/11/2018): VN-Zoom.com đã đôi sang vn-zoom.org, chỉ thay đổi về giao diện, còn mọi thứ không thay đổi. Bạn cứ tiếp tục nhờ active nhé.

Vào liên kết trên, tìm đến mục “KEY Windows 7 Pro / Enterprise Online / Offline Activation MAK Key”

Và mình đã thấy key active online còn 327 lượt active. Dưới đây là cách active:

Vào VPS chuột phải vào Computer -> Properties -> Nhấp vào dòng 3 days until automatic activation…. -> chọn Activate Windows online now -> Sao chép key online ở link trên và dán vào phần active trên VPS -> Next

Sau khi Active thành công sẽ như hình dưới.

Nếu không có key active online thì bạn cần làm theo phần tiếp theo của mình nhé.

Cách active Windows 7 Pro qua Phone (Cách lâu nhưng cũng mang về một kết quả)
    Các loại key dùng để active phone thì sẽ không có dòng “số lượt active online”

Hướng dẫn cách thay key Windows 7:
    1. Ngắt mạng.
    2. Vào Start => gõ CMD vào ô search => chuột phải vào CMD => chọn Run as administrator.
    3. Gõ lệnh slmgr /upk để remove key cũ.
    4. Gõ slmgr /ipk + key để add key mới vào
    VD: slmgr /ipk RHTBY-VWY6D-QJRJ9-JGQ3X-Q2289
    5. Chờ thông báo Successful thì bấm ok.
    6. Gõ lệnh slui 4 (hoặc windows + R gõ slui 4)
    7. Chọn quốc gia tùy ý rồi nhấn next.
    8. Lấy ID step 2 Post lên link trên nếu bạn không tự gọi được.

Mẫu post nhờ active phone:

Sau khi được các bạn trên bài viết đó giúp bạn sẽ nhận được mã số để điền vào những ô trống.

Đây là 2 cách để active Windows 7 Pro trên VPS. Hi vọng bài viết này sẽ giúp ích cho các bạn.

2. Đang tải...
Tags:
Trả lời qua Facebook