Download Thư Viện Mô Phỏng Cho Arduino Trên Protues

Thảo luận trong 'Tài Liệu' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 1 18, 2017.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Chào các bạn hôm này mình sẽ giới thiệu vè chia sẽ với các bạn một thư viện hỗ trợ mô phỏng Arduino trên phần mềm protues. Trước tiên mình xin giới thiệu với các bạn các Board Arduino có thể mô phỏng được.

Download:

Mediafire - Thư Viện Mô phỏng Arduino Protues - Link khác

Password nếu có: www.dembuon.vn

Bao gồm:

1. SIMULINO UNO

2. SIMULINO LILYPAD

3. SIMULINO MEGA

4. SIMULINO NANO

5. ULTRASONIC V2

Hướng dẫn sử dụng sau khi download file về các bạn giải nén và copy 2 file ARDUINO.IDX VÀ ARDUINO.LIB trong thư mục paster vào đường dẫn sau : C:\ProgramData\Labcenter Electronics\Proteus 8 Professional\LIBRARYvới win 32 bit hoặc C:\ProgramData(x86)\Labcenter Electronics\Proteus 8Professional\LIBRARYvới win 64 bit sau đó các ban mở Protues lên lên và gõ đúng các tên hặc gõ " ARDUINO" thì ra.

Chỉnh sửa cuối: Thg 2 13, 2018
  2. Đang tải...
  3. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    THƯ VIÊN MÔ PHỎNG CHO ARDUINO TRÊN PROTUES

Chào các bạn hôm này mình sẽ giới thiệu vè chia sẽ với các bạn một thư viện hỗ trợ mô phỏng Arduino trên phần mềm protues. Trước tiên mình xin giới thiệu với các bạn các Board Arduino có thể mô phỏng được.

1. SIMULINO UNO

2. SIMULINO LILYPAD
    3. SIMULINO MEGA
    4. SIMULINO NANO
    5. ULTRASONIC V2

Hương dẫn sử dụng sau khi download file về các bạn giải nén và copy 2 file trong thư mục past vào đường dẫn sau : C:\ProgramData\Labcenter Electronics\Proteus 8 Professional\LIBRARY sau đó các ban mở Protues lên lên và gõ đúng các tên như mình đã nêu ở trên và lôi ra sử dụng thôi nha ! Chúc các bạn thành công ai có thắc mắc gì thì comment ở dưới nha !

Trả lời qua Facebook