Download Mod Skin LOL 2.9 Full - Update SkinLOLPRO 8.11 Full

Thảo luận trong 'Phần Mềm' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 6 12, 2018.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Đây là phần mêm mod skin lol hoàn toàn miễn phí tên LOL PRO (LOL SKIN) giúp bạn thay trang phục tướng trong game Liên minh Huyền Thoại một cách dễ dàng và nhanh chóng.Mod Skin LoL Pro đã nâng cấp hàng loạt tính năng mới với LOL PRO. Giờ đây bạn có thể mod skin mà không cần sử dụng phần mềm.

Download:

Link gốc - Mod Skin LOL 2.9 Full - Đã test không virus

Dự phòng - Mod Skin LOL 2.9 Full

Direct - Mod Skin LOL 2.9 Full

Link nhạc EDM 8D ai cần - Link dự phòng

Password nếu có: www.dembuon.vn

Hướng Dẫn Sử dụng

Sau khi tải về các bạn hãy vào liên minh huyền thoại ngay sau đó mở Phân mêm LoL Pro lên.Chọn trang phục mình muốn mod skin sau đó nhấn nút kích hoạt màu xanh(click vào tên tướng). Rồi Bạn cớ thể vào đâu liên minh thoải mái.

Bạn có thể kích hoạt skin trước hoặc sau khi mở game đêu được, miễn là trước khi vào trận đấu. Trong game bạn có thể chọn bất cứ skin nào của tướng không nhất thiết là skin mặc đinh. Phần mêm vẫn có thể mod skin một cách dễ dàng và nhanh chóng.

Đánh giá của Riot về Phần mềm này

Mod Skin không nhất thiết làm tổn hại đên doanh thu của doanh nghiệp. Công việc của chúng tôi là làm cho các tuyển thủ của chúng tôi trở nên hạnh phúc hơn khi tham gia trò chơi. Các công cụ tùy chỉnh từ cá nhân hay tổ chức khác hoạt đông như một đối tác giúp lôi kéo người chơi đên với chung tôi nhiều hơn. Từ quan điểm đó việc cấm người chơi sử dụng mod skin là một điều cực kỳ ngu ngốc.

Mod Skin Thân Thiện và An Toàn KHÔNG có mã độc

Gần đây khá nhiều bạn inbox Page hỏi là phần mềm có cài đào tiền ảo hay không. Mình xin khẳng định 100% là không có nhé, đó là những tin bịa đặt sai lệch, để đào tiền ảo thì tool thì thường sẽ chiếm CPU hoặc GPU rất lớn thường lầ 100% gây giật lag máy bạn chơi GAME mà rớt FPS là biết ngay.

Còn đối với phần mềm Mod SKin thì cực ký an toàn, khi thiết kế bên mình luôn chú trọng về HIỆU NĂNG, TÍNH ỔN ĐỊNH và DUNG LƯỢNG, bạn có thể bật TaskManager trong máy tính sẽ thấy rõ phần mềm chỉ hoạt đồng tốn 0.1% CPU và 0.03/16 GB RAM.

Nhiều bạn hỏi rằng có an toàn khi xài cho máy nhà hay không ? Mình xin trả lời là rất an toàn và không gây hại máy tính nhé.

Những ai đã sử dụng Mod Skin bên mình nhiều năm sẽ hiểu rõ độ an toàn của nó!

Phần mềm LOL Pro hiện tải đã cán mốc hơn 70 triệu lượt tải và sử dụng từ khắp nơi trên thế giới. Nó thể hiện độ uy tín và sự tin cậy tuyệt đối với phần mềm này.

Phần mềm cực kỳ an toàn, không bị khóa acc, không chứa mã độc.

CHÚ Ý:

Các tin nhắn cảnh bảo phần mềm thứ 3 điều là lừa đảo lấy acc, nếu chơi ngoài tiệm net thì nên khởi động lại máy trước để dính TOOL HACK của người chơi trước mà mất acc nhé.

Phần mềm mod skin pro sử dụng cực kỳ an toàn, sửa lỗi văng cuối trận.

Chỉnh sửa cuối: Thg 10 6, 2018
  2. Đang tải...
  3. Wall-E

2,451
    Download Mod Skin LOL 2.9 - Update SkinLOLPRO 8.11

Sau đây mình xin giới thiệu với bạn phần mềm mod skin lol 2.9.Tuy là tên 2.9 nhưng đã được mình cập nhật lại liên kết - Up tải về mới nhất nên các bạn cứ yên tâm về phiên bản của phần mềm này nhé,bởi nó được cập nhật tại trang tải về

Được tích hợp nhiều ngôn ngữ, bởi nó phổ biến tại tất cả các nước trên thế giới.

Yên tâm về ngôn ngữ tiếng Việt nhé,vì nó được người Việt tạo ra.

Các đặc điểm nổi bật của phần mềm Mod Skin LoL 2.9 - Update SkinLOLPRO 8.11
    • Tính năng sử dụng skin Liên Minh miễn phí
    • Cập nhật các Skin Liên Minh nhanh nhất
    • Tạo ra cảm giác "max" tự sướng cho người dùng
    • Đã được tất cả mọi người tại các quốc gia có game Liên Minh Huyền Thoại tin dùng.
    • Tất nhiên phần mềm này hoàn toàn miễn phí rồi
    • Gọn nhẹ với giao diện thân thiện sử dụng dễ dàng với tất cả mọi người
    • Không tốn thời gian cài đặt phần mềm
    • Phần mềm có vài MB rất nhẹ.
    • Và còn nhiều tính năng khác mà bạn chưa liệt kê được hết

Chỉnh sửa cuối: Thg 10 6, 2018
  4. Wall-E

2,451
    Phần mềm Mod Skin LOL 2.9 phiên bản Việt Nam

Mod Skin LoL 2.9 là phần mềm miễn phí để thay đổi skin mặc định liên minh huyền thoại Việt Nam (ngoài ra còn bổ sung 1 số skin không có trong Shop LMHT và đặc biệt là phần mềm sẽ tự động kích hoạt chức năng x2 IP LOL khi chạy tool) khi chạy chương trình sẽ tự động bảng chọn tướng Liên Minh Huyền Thoại để chọn skin cần Mod, sau đó việc còn lại của bạn là chỉ việc nhấn vào tướng và chọn skin cần mod rồi click Kích Hoạt để kích hoạt skin cho game liên minh. Chúng tôi cam đoan sẽ ko gây hại đến tài khoản và dữ liệu Data mắc định Liên Minh Huyền Thoại của bạn, phần mềm hoàn toàn miễn phí và dễ sử dụng!

Hôm nay, chúng tôi xin được phát hành phiên bản update Mods skin “LoL Pro 2.9”

Phiên bản này sửa chữa một số lỗi và tương thích với LMHT VN phiên bản update 5.11.

Tương thích với Liên Minh Huyền Thoại VN phiên bản 5.11

Thêm Skin tướng mới Ekko vào tool.

Fix fix loi hien thi tên nhân vật load game

Fix lỗi crash game

Mod tất cả skin shop Riot + 1 số skin Custom khác.

Đã có bản Mod Skin Lol 3,2 bạn tải về tại đây

Chú ý:

Không cần phải chọn skin mặc định nhé.Đây là điểm “Pro”của phần mềm này.

Bạn có thể chọn trang phục bạn đã mua trong Game,người khác sẽ thấy trang phục bạn chọn,còn bạn thấy trang phục đã mod nhé.

Câu hỏi thường gặp về mod skin lol

1.Hiện Thông báo Không tìm thấy liên minh huyền thoại. Đang chờ khởi đông liên minh?

Vào Liên Minh Huyền Thoại liền nha

3. Sau Khi Pick(chọn) Tướng rồi chọn Mod skin có được không?

Vẫn được nhé miễn chưa vào trận là được.

4. Sử dụng phần mềm có bị block acc không?

Không vì là tool hổ trợ LMHT ai cũng xài cả.

5. Phần mêm có gây lag,hay ngôn CPU khi chơi không?

Không LOL PRO nhẹ và không ngôn RAM như các tool khác.

6. Phần mêm có làm ảnh hưởng LMHT trong máy không ?

Không Nhé, LOL PRO không thay đổi cấu trúc game và khi tắt mọi thứ sẽ trở lại bình thường.

Mọi thắc mắc về mod skin lol hãy comment facebook phía cuối bài viết để nhận sự giúp đỡ từ thành viên khác trên diễn đàn nhé!

Đừng quên bấm Thích nhé!

Trả lời qua Facebook