Download Lightroom CC Classic 2018 Full Sử Dụng Vĩnh Viễn Cho Windows

Thảo luận trong 'Phần Mềm' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 11 4, 2016.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Ở bài viết trước mình đã chia sẻ cho các bạn phiên bản Lightroom 6.0 rồi. Tuy nhiên có nhiều bạn dùng body hay lens thế hệ mới thì phần mềm sẽ không nhận. Vì vậy các bạn cần nâng cấp phần lightroom lên phiên bản mới nhất mà hiện nay là phiên bản lightroom cc 2018. Nếu các bạn xài thân máy cấu hình cũ và máy tính yếu có thể tham khảo phiên bản lightroom 6.0 tại Tải lightroom cc 6.0 nhé.

Download:

Link gốc - Lightroom CC Classic 2018 Full - Đã test không virus

Google Drive - Lightroom CC Classic 2018 Full - Link dự phòng - Dự phòng 2

Fshare - Lightroom CC Classic 2018 Full - Link dự phòng - Dự phòng 2

Mega - Lightroom CC Classic 2018 Full - Link dự phòng - Dự phòng 2

Password nếu có: www.dembuon.vn

Lightroom cc 2018 phiên bản mới nhất

Nếu trường hợp các bạn ít sử dụng mà lười cài hay sử dụng các body thân máy đời cũ có thể tải phiên bản lightroom portable không cần phải cài đặt mà có thể tải xuống giải nén và sử dụng luôn.

Video cài đặt các bạn làm tương tự nhé:

Ở phiên bản này nâng cấp thêm nhiều tính năng mới năng về khả năng chỉnh sửa và quản lý hình ảnh rất hay. Các bạn nhớ kích hoạt phần mềm để sử dụng vĩnh viễn, còn không là bạn chỉ có thể sử dụng thử trong vòng 7 – 30 ngày thôi nhé. Nếu có thắc mắc hay cần hỗ trợ các bạn có thể vào Hội đam mê nhiếp ảnh Aphoto để được trợ giúp và giao lưu gặp gỡ offline và học hỏi kinh nghiệm chụp và chỉnh sửa hình ảnh luôn nhé.

Chúc các bạn thành công!

Chỉnh sửa cuối: Thg 10 13, 2018
  2. Đang tải...
  3. Wall-E

2,451
    Download Lightroom Classic CC 2018 Phiên Bản Mới Nhất Bản Quyền

1. Lightroom Classic CC 2018 là gì?

Download Lightroom Classic CC 2018 là phiên bản mạnh mẽ dành cho đối tượng những người dùng Lightroom tập trung và tối ưu hóa cho việc sử dụng trên máy tính. Đây là một trong hai phiên bản đặc biệt của Lightroom. Trong khi phiên bản còn lại Lightroom CC 2018 (mình đã chia sẻ ở bài trước) lại là phiên bản rút gọn, loại bỏ khá nhiều tính năng để tập trung hơn cho việc sử dụng dữ liệu đám mây, có thể hoạt động trên nhiều nền tảng khác nhau kể cả trên máy tính lẫn di động.

Túm lại, Lightroom Classic CC 2018 vẫn là phiên bản ưu việt và chuyên nghiệp hơn phiên bản thường, bạn có thể lựa chọn một trong hai phiên bản này để dùng. Mình sẽ đưa ra bảng so sánh sự khác nhau giữa hai phiên bản Lightroom Classic và Lightroom CC để các bạn hiểu thêm về hai phiên bản này.

2. Link Download Lightroom Classic CC 2018 Tốc Độ Cao

Mình sẽ đưa ra hai phiên bản download Lightroom Classic CC 2018 gồm:

+ Phiên bản cài đặt Offline: Đây là phiên bản repack bạn chỉ việc cài đặt sau đó sử dụng luôn vì nó đã được tự động crack bản quyền (mình đã cài thử, đây là một phiên bản sạch nên các bạn có thể yên tâm sử dụng) link cài đặt mình để bên dưới, các bạn có thể download. (Với cách này bạn không phải dùng phần mềm crack nữa).

+ Phiên bản cài đặt Online: Nếu bạn cảm thấy lo lắng với phiên bản trên hoặc gặp lỗi trong quá trình cài đặt, sử dụng thì bạn có thể sử dụng cách này. Đây là phương pháp cài đặt chính chủ của Adobe, link cài đặt mình để bên dưới các bạn có thể tải về. Với phương pháp này bạn cần phải bật internet trong quá trình cài đặt, sau khi cài đặt xong bạn nên crack Lightroom để có thể sử dụng lâu dài, link file crack lightroom mình để bên dưới.

3. Hướng Dẫn Cài Đặt Lightroom Classic CC 2018 Repack

Mình sẽ hướng dẫn các bạn cài đặt Lightroom Classic CC 2018 với phiên bản cài đặt Offline là Repack. Tất nhiên, việc đầu tiên của các bạn là download phiên bản cài đặt Offline mình đã để bên trên.

Bước tiếp theo bạn cần giải nén nó ra và mở file cài đặt .exe lên. Tại bước cài đặt này bạn cần phải lựa chọn khu vực lưu trữ file dữ liệu, bạn có thể để mặc định là ổ C rồi nhấn OK

Sau đó, bạn cần phải ngắt kết nối internet, tắt firewall như windows defender và phần mềm diệt virus có trên máy của bạn. Rồi tích các ô trống như hình minh họa dưới và bấm Install để nó tự động tiến hành cài đặt.

Chú ý: Không nên tích vào ô cuối “install hi.ru as homepag“, đây là yêu cầu cài đặt hi.ru trình duyệt mặc định.

Bạn nên bỏ tích cái này để tránh việc gặp phiền phức khi sử dụng trình duyệt này.

Tiếp theo, bạn cần phải lựa chọn ngôn ngữ cài đặt.

Mình khuyến khích bạn để như hình minh họa dưới.

Phần mềm tự động tiến trình cài đặt, bạn có thể phải chờ tới 15′ để xong quá trình này.

Bước cuối cùng, sau khi tiến trình cài đặt tự động đã hoàn tất, một hộp thoại hiện lên.

Bạn chỉ việc click vào Exit để thoát

Bây giờ bạn có thể mở phần mềm Lightroom Classic CC 2018 lên để sử dụng.

Chúc các bạn thành công!

4. Wall-E

2,451
    Download Photoshop Lightroom Classic CC 2018 v7.0.1 Full

Adobe Photoshop Lightroom CC là bộ phần mềm xử lý ảnh của Adobe cho các nhiếp ảnh gia. Cho phép bạn xử lý và lập danh mục tất cả các hình ảnh của bạn. Làm việc với RAW, ánh xạ ảnh sang các địa điểm trên bản đồ, trình chiếu, in ấn, web chỉ là một danh sách ngắn các tính năng có sẵn trong Lightroom.

Để hiểu một cách đơn giản về 2 phiên bản Classic CC và CC, Classic là phiên bản mạnh mẽ dành cho đối tượng những người dùng Lightroom từ trước đến giờ, tập trung và tối ưu hóa cho việc sử dụng trên máy tính trong khi CC là phiên bản rút gọn, loại bỏ khá nhiều tính năng để tập trung hơn cho đám mây, có thể hoạt động trên nên nhiều nền tảng khác nhau trên cả di động và máy tính.

Vậy kể từ bây giờ Lightroom sẽ có tên mới là Lightroom Classic CC. Trong khi ứng dụng Lightroom CC mới sẽ tự động tải ảnh gốc lên kho lưu trữ của Adobe. Ngay cả Lightroom Classic CC cũng có tuỳ chọn đồng bộ dữ liệu lên kho lưu trữ, nó sẽ tự chuyển đổi ảnh gốc sang định dạng phù hợp (DNG) và tải chúng lên. Lợi ích là bạn có thể truy cập vào kho lưu trữ ảnh trực tuyến của mình và xử lý theo ý thích.

Nói qua tính năng của Lightroom CC, nó đem đến cho người dùng trải nghiệm xử lý ảnh đơn giản và trực quan hơn. Các công cụ tuỳ chỉnh được sắp xếp hợp lý và thao tác mượt mà hơn. Tất nhiên nó sẽ hạn chế nhiều tính năng hơn so với phiên bản Lightroom Classic nhiều tính năng.

Cấu hình sử dụng Lightroom CC 2018:
    Windows
    • Intel® or AMD processor with 64-bit support
    • Microsoft Windows 7 with Service Pack 1 (64-bit), Windows 8.1 (64-bit), or Windows 10 Version 1511 or later (64-bit)
    • 4 GB of RAM (8 GB recommended)
    • 1024 x 768 display
    • 2 GB of available hard-disk space for program installation.
    • Internet connection and registration are necessary for required software activation, validation of subscriptions, and access to online services.
    Graphics processor acceleration requirements
    • AMD: Radeon GPU with DirectX 12 or OpenGL 3.3 support.
    • Intel: Skylake or newer GPU with DirectX 12 support.
    • NVIDIA: GPU with DirectX 12 or OpenGL 3.3 support.
    • OpenGL 3.3 and DirectX 10-capable video adapter for GPU-related functionality.
    • 1 GB of Video RAM (VRAM). 2 GB of dedicated VRAM (4 GB recommended) for large, high-resolution monitors, such as 4K- and 5K-resolution monitors.
    macOS
    • Multicore Intel processor with 64-bit support
    • Mac OS X v10.11 (El Capitan), macOS v10.12 (Sierra), or macOS v10.13 (High Sierra)
    • 4 GB of RAM (8 GB recommended)
    • 1024 x 768 display
    • 2 GB of available hard-disk space for program installation (cannot install on a volume that uses a case-sensitive file system or on removable flash storage devices).
    • Internet connection and registration are necessary for required software activation, validation of subscriptions, and access to online services.
    Graphics processor acceleration requirements
    • AMD: macOS 10.12 with Metal support.
    • Intel: macOS 10.12 with Metal support.
    • NVIDIA: macOS 10.12 with Metal support, or macOS 10.11 with OpenGL support.
    • OpenGL 3.3-capable video adapter for GPU-related functionality.
    • 1 GB of Video RAM (VRAM). 2 GB of dedicated VRAM (4 GB recommended) for large, high-resolution monitors, such as 4K- and 5K-resolution monitors.

Trả lời qua Facebook