Download Driver Navigator 3.6.9 Full - Cập Nhật Driver Online Chỉ 1 Click

Thảo luận trong 'Drivers' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 3 29, 2017.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Đã lâu rồi bạn không cập nhật Driver cho máy tính của mình, đĩa cài Driver thì khá lâu nên phiên bản đã lỗi thời. Thông thường thì chúng ta sẽ xem thông tin phần cứng và lên Google tìm kiếm Driver tương ứng. Nhưng như thế thường mất thời gian và có phần khó khăn với nhiều người. Driver Navigator là một trong những phần mềm cập nhật Driver Online được đánh giá cao. Trước đí thì chắc bạn không còn xa lạ với DriverEasy phải không, tuy nhiên theo mình dùng thì tốc độ tải Driver về khá thấp. Và cũng rất tình cờ mình biết tới phần mềm này, có nét na ná giống cái kia nhưng tốc độ nhanh. Nếu bạn đang có nhu cầu thì Driver Navigator 3.5.7 Full Key là sự lựa chọn dành cho bạn.

Driver Navigator 3.6.9 - Giải pháp tải Driver trực tuyến:

Driver Navigator được biết đến là một chương trình giúp bạn quét và kiểm tra Driver đã lỗi thời. Với công nghệ tiên tiến và kho cơ sở dữ liệu Driver luôn cập nhật, nó sẽ cung cấp chính xác phiên bản của Driver mới nhất tương ứng. Điều hạn chế so với đối thủ khác là nó không có chức năng khôi phục, sao lưu. Tuy nhiên, nếu nhu cầu hiện tại của bạn chỉ đơn thuần là cập nhật Driver Online thì nó sẽ không làm bạn thất vọng.

Driver Navigator với hơn 10 năm xây dựng và phát triển. Tính tới hiện tại thì nó đã hỗ trợ hơn 4 triệu cơ sở dữ liệu Driver. Công nghệ hiện đại không ngừng cải tiến, download và cài đặt Driver tất cả trong máy tính chỉ với 1 cú nhấp chuột đơn giản. Phiên bản Driver Navigator 3.5.7 với những thay đổi đáng kể nhằm bổ sung Driver mới nhất cũng như tăng cường tốc độ Download Driver, cài đặt cho máy tính của bạn.

Tuyệt vời hơn, trong bài viết này mình chia sẻ cho bạn tập tin cài đặt Driver Navigator mới nhất kèm công cụ tạo key bản quyền lên tới 100 năm :D

Ban đầu mình cũng không tin đâu, nhưng sau khi cài thì đó là sự thật.

Sau khi cài đặt, bạn copy file kích hoạt kèm theo để đăng ký Driver Navigator Key Full vĩnh viễn. Cập nhật Driver trực tuyến cho Windows XP cho tới Win 10 không còn là vấn đề khó khăn.

Last edited by a moderator: Thg 3 29, 2017
  2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook