Chia Sẻ Bộ Tài Liệu Bí Quyết Bán Hàng Trên Shopee Mới Nhất

Thảo luận trong 'Tài Liệu' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 11 3, 2016.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Chào các bạn, mình là Hùng đây, mình là một Marketer, mình rất yêu thích công việc viết blog chia sẻ những kiến thức mà mình biết cũng như sưu tầm được.

Mình hiện tại đang làm công việc Marketing, thời gian đâu khi mới vào nghề mình cũng rất khó khăn trong việc tìm và học kiến thức như thế nào cho đúng, tránh mất thời gian. Đa phần kiên thức mà mình có ngày hôm nay đều do mình từ tìm hiểu và học trên các khóa học trên mạng.

Một số bạn mới bắt đầu tìm hiểu về Seo, làm website hay bán hàng chắc cũng giống như mình vài năm trước, cũng không biết bắt đầu từ đâu học tài liệu gì. Chính vì thế mình quyết định đi sưu tầm những bộ tài liệu, những kiến thức từ những người thành công mà mình biết về chia sẻ lại cho các bạn newbie, hy vọng giúp các bạn ấy có được kiến thức tốt nhất để sớm đạt kết quả như mong muốn.

Tài liệu bán hàng qua shopee 2018

Bài viết hôm nay mình chia sẻ bộ tài liệu bán hàng qua Shopee 2018 mà mình sưu tầm được. Tài liệu gồm có 4 phần.

Phần 1: Cách bán hàng trên shopee hiệu quả

Phần 2: Làm sao để trở thành shop yêu thích trên shopee

Phần 3: Cách tăng lượt theo dõi cho cửa hàng shopee

Phần 4: Cách đăng sản phẩm bán hàng trên shopee

Ngoài ra bộ tài liệu còn chia sẻ kinh nghiệm mua hàng trên shopee – làm sao để tránh hàng fake. Bộ tài liệu được viết bởi một chuyên gia bán hàng đó là anh Toàn. Hy vọng với bộ tài liệu này sẽ giúp cho việc bán hàng của bạn được trở nên tốt hơn, có nhiều khách hàng hơn.

Download:

Link gốc - Bộ tài liệu bán hàng trên ShopEE

Google Drive - Bộ tài liệu bán hàng trên Shopee

Password nếu có: www. Dembuon.vn

Cảm ơn các bạn đã theo dõi blog.

Chúc các bạn thành công!

Chỉnh sửa cuối: Thg 10 30, 2019
  2. Đang tải...
Tags:
Trả lời qua Facebook