Lời Giải Part 7 - LC Economy 124

Thảo luận trong 'Tài Liệu' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 6 16, 2016.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Lời Nói Đầu

Thật sự mình rất biết ơn những người bạn, những thành viên của group "Toeic Practice Club" đã hưởng ứng kế hoạch làm sách của mình. Mình xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người có tên trong quyển sách này. Không có các bạn, quyển sách này sẽ không bao giờ được hoàn thành.

Download:

Link gốc - Lời Giải Part 7 - LC Economy 124

Dự phòng - Lời Giải Part 7 - LC Economy 124

Google - Lời Giải Part 7 - LC Economy 124

Password nếu có: www. Dembuon.vn

Như các bạn đã biết, Part 7 là một trong những phần khó của Toeic, đòi hỏi kỹ năng đọc hiểu khá cao nên dù một số bạn đạt điểm 800+ chưa chắc có thể giải thích và dịch tường tận như những bạn đã làm nên quyển sách này. Vì để chọn được đáp án đúng thì rất nhanh, nhưng để dịch như thế này quả thật rất khó, vì có những câu cần kiến thức chuyên ngành hay chỉ cần trực giác là đã chọn đúng rồi.. Nên mình mong mọi người hãy trân trọng nó dù nó còn nhiều thiếu sót cần được chỉnh sữa liên tục theo thời gian nhưng quyển sách này là tất cả những gì các bạn đã dành công sức 2 tháng qua để soạn nên nó. Dù mình mang tiếng là người chỉnh sửa cuối cùng nhưng thật ra mình chỉ tổng hợp rồi định dạng thôi, phần nội dung dường như mình không chỉnh sửa nhiều, không phải vì mình lười mà vì những bạn soạn cuốn sách này trình độ đều hơn hoặc may mắn là bằng mình nên các bạn đó sai thì kiến thức của mình hiện tại cũng không thể chỉnh sửa được. Nên mong các bạn hiểu điều này để trong quá trình đọc sách có nhiều chỗ dịch không đúng văn phong, nếu bạn biết và có lời dịch hay hơn hãy gửi lời dịch của bạn theo địa chỉ mail bên dưới. Như thế quyển sách mới có thể hoàn thiện được.

Chúc mọi người sẽ đạt được số điểm Toeic mà các bạn mong muốn nhé!

Chỉnh sửa cuối: Thg 10 30, 2019
  2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook