Hướng Dẫn Tối Ưu Whoer Lên 100%

Thảo luận trong 'Tổng Hợp' bắt đầu bởi Pussy, Thg 6 28, 2017.

1. Pussy

Pussy New Member Chuyển tiền Tìm chủ đề

950
    Hướng dẫn tối ưu Whoer lên 100% để tạo gmail không xác minh số điện thoại hay nhiều tác dụng khác như kiếm tiền trên mạng, tránh chết kênh...

Hướng dẫn tối ưu Whoer lên 100% để tạo gmail không xác minh số điện thoại hay nhiều tác dụng khác như kiếm tiền trên mạng, tránh chết kênh youtube tăng trust kênh hay máy tính.

Thấy có nhiều bạn chưa biết cách tối ưu địa chỉ IP của mình khi truy cập tại Whoer.net nên hôm nay mình viết bài này hướng dẫn các bạn tối ưu sao cho khi bạn truy cập có độ trust cao nhất.

Đầu tiên mình dùng Firefox truy cập http://whoer.net nhé

Ở hình trên là địa chỉ IP mạng của mình và nó chỉ có độ trust là 40%. Bây giờ chúng ta sẽ xem làm sao để có thể tối ưu lên cao hơn nhé, mình sẽ bấm vào Your anonymity: 40% để xem nó yêu cầu gì:

Khi bấm vào mình thấy 4 khung và 4 khung đó tương ứng với mức điểm chưa đạt được, bây giờ chúng ta sẽ loại bỏ từng cái nhé. Đầu tiên mình sẽ loại bỏ DNS different bằng cách fake IP cùng với cái DNS này. Để fake được IP có rất nhiều cách, tiện dụng nhất mình hay dùng đó là Zenmate, tải Zenmate cho Chrome và tải Zenmate cho Firefox . Ở đây mình sẽ làm với firefox

Sau khi cài xong các bạn sẽ được như hình dưới

Hãy nhập tài khoản Zenmate của các bạn vào và đăng nhập nếu chưa có tài khoản bạn hãy bấm vào nút đăng ký. Sau khi đăng nhập bạn hãy bấm vào icon Zenmate và bật On lên để khởi động fake ip

Tiếp theo bạn bấm vào biểu tượng Zenmate ở giữa chỗ cái lá cờ để chọn quốc gia muốn fake ip, ở đây mình sẽ chọn Hoa Kỳ

Sau khi bạn fake ip qua US thì hay tải lại trang Whoer này và refresh lại và ta thấy đã mất đi 3 yếu tố : Múi giờ, Blacklist và DNS bởi vì địa chỉ IP mới fake này khớp với những thông số của 3 yếu tố đó .

Nhưng như bạn đã thấy nó sinh ra trường IP addresses different bị trừ những 60 điểm,tất cả là vì nhờ WEBRTC của bạn đang được mở nên hệ thống nó vẫn nhận biết được địa chỉ IP thực của bạn.

Nhiếm vụ cảu các bạn rất đơn giản, tắt WebRTC đi thôi, tắt như thế nào ? bạn hãy dùng tiện ích cho Firefox sau đây Disable WebRTC.

Sau khi tải và cài đặt xong các bạn sẽ có thêm icon như hình dưới, nó hiện màu xanh như vậy là đã kích hoạt Disable WebRTC

Bây giờ các bạn hãy tải lại trang Whoer.net nhé

OK vậy là mình đã tối ưu được Whoer.net lên 100%

Chúc các bạn thành công!

Hỗ trợ:

Group Facebook: MMO Việt Nam

Diễn Đàn: Kiếm Tiền Trên Mạng

Last edited by a moderator: Thg 3 2, 2018
  2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook