Hướng Dẫn Kiếm Tiền Online Nhanh Nhất Trên Ios

Thảo luận trong 'Điện Thoại' bắt đầu bởi Pussy, Thg 3 24, 2016.

1. Pussy

Pussy New Member Chuyển tiền Tìm chủ đề

950
    Chào các bạn, hiện nay có khá nhiều APP kiếm tiền online trên IOS, ANDROID như Appdaily, App Casher, App Bounty, FreeMyApp, BeeStripe.. với những APP này các bạn có thể kiếm thẻ điện thoại hoặc gift card của Itunes, Amazon, Paypal..

Và mới đây, một APP khá hay sử dụng sever Việt Nam nên các bạn khỏi lo trục trặc khi đổi thẻ nhé, APP này cho bạn kiếm tiền khá dễ dàng, chỉ cần bỏ ra 5p cái ứng dụng là bạn đã kiếm được thẻ 10k đầu tiên áp dụng cho tất cả các nhà mạng. Và APP đó mang tênBigCoin, khá mới mẻ trong danh sách ứng dụng kiếm tiền phải không? Sau đây mình sẽ hướng dẫn cho các bạn lần đầu tiên bước chân vào con đường kiếm tiền online tham khảo ^^

Có gì thắc mắc các bạn có thể comment ở bên dưới nhé. Mình sẽ giải đáp sớm nhất có thể, có thêm APP nào hay khác thì cũng chia sẻ luôn nha.

B1: Các bạn dùng trình duyệt Safari hoặc các trình duyệt web bất kỳ nhập vào link sau:

Bigcoin - Kiếm Tiền Cho Iphone

Trình duyệt sẽ thông báo yêu cầu cài đặt như hình, bạn bấm Cài đặt rồi chờ cho device của bạn cài xong.

B2: Khi máy cài đặt xong bạn mở Bigcoin, giao diện Bigcoin hoàn toàn là Tiếng Việt, rất dễ sử dụng, giờ thì bắt đầu kiếm tiền nào.

Bấm chọn APP để cài, ưu tiên chọn APP nhiều coin nhất, vì số lượt tải APP là có hạn, trong lúc bạn tải thì cũng có rất nhiều người đang tải nên bạn cần nhanh tay hơn người khác [​IMG]

Chọn Cài Ứng Dụng và chờ máy cài đặt, các ứng dụng này chiếm dung lượng rất ít nên bạn đừng lo ngại bị nặng máy.

Máy cài đặt xong bạn bấm Kiểm Tra sau đó cho phép mở Ứng Dụng, mở Ứng Dụng tầm hơn 1p bạn trở ra và vào BigCoin nhận thưởng thôi ^^

B3: Nhận thưởng Đổi thẻ

Khi bạn đã tích đủ lượng coin, thấp nhất là 10,000 coin để đổi card 10,000 thì bạn làm như sau để đổi thẻ
    Bạn bấm sang Đổi Thưởng và chọn mệnh giá thẻ thôi [​IMG]

Bạn chép ra mã thẻ hoặc bấm Tạo tin nhắn nạp thẻ máy sẽ copy mã thẻ cho bạn và chỉ việc dán vào và OK

B4: Mục kiếm thêm

Bigcoin cho bạn một mã giới thiệu để bạn Share cho mọi người qua Facebook, Zalo, Mocha hay bất cứ mạng xã hội nào bạn tham gia, mỗi một người nhập mã giới thiệu của bạn, bạn và cả người bạn đó đều được cộng 3,000 coin, tính trung bình một ngày bạn share được 10 lượt bạn sẽ có 30,000 coin và đổi được 30,000 card đó ^^. Nếu bạn không có bạn bè dùng Bigcoin hoặc không tìm được mã giới thiệu nào thì nhập mã của mình nhé, mình rất cảm ơn!

Mã của mình là: 576166

Còn nữa, nếu bạn ở trong TOP 3 người kiếm tiền nhiều nhất trong tuần bạn còn được tặng thẻ nạp mệnh giá 500,000, 200,000 và 100,000 nữa, hehe. Cái này mới là mục ngon nhất phải không?

Cố gắng đứng TOP nhé ^^

Vậy là chỉ tốn 5p cài ứng dụng và vài Click share lên MXH đơn giản như vậy là dế của bạn đã chẳng phải lo đói rồi ^^

Last edited by a moderator: Thg 11 4, 2017
  2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook