Hướng Dẫn Get Link Fshare Tốc Độ Cao Cực Kì Đơn Giản Và Không Quảng Cáo

Thảo luận trong 'Tổng Hợp' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 7 27, 2017.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Fshare là một trang lưu trữ của tập đoàn FPT ở việt nam. Với ưu điểm là máy chủ đặt tại việt nam và hầu như không giới hạn dung lượng file up lên nên fshare là một sự lựa chọn rất hoàn hảo cho các trang chia sẽ. Và mình cũng sử dụng Fshare khá là nhiều, phải nói hầu như 80% file mình đều up lên fshare, còn 20% còn lại là trên Google Drive. Hạn chế duy nhất của Fshare là giới hạn tốc độ tải cho tài khoảng free, vì thế hôm nay mình giới thiệu với các bạn cách Get link Fshare tốc độ cao cực kì đơn giản và không quảng cáo.

Đầu tiên các bạn truy cập > GetlinkFshare

Trang chủ sẽ có giao diện như thế này

Tiếp theo các bạn dán link vào khung “LINK FILE FSHARE” .

Các bạn có thể dán cả thư mục cũng được, tools sẽ get link tất cả các file trong thư mục đó :))

Quá tiện phải không.

Sau khi dán link file hoặc link thư mục, các bạn nhấn vào GET LINK

Chưa đầy 1 giây sau là công việc get link fshare tốc độ cao của các bạn đã thành công.

Bây giờ chỉ việc nhấp ” DOWNLOAD NOW” thôi

Các bạn vui lòng chờ 5 giây nha. Vì tránh spam quá mức làm quá tải máy chủ đó mà

Và đây là thành quả sau khi các bạn chờ 5 giây. File đã được get link tốc độ cực cao, tùy thuộc vào mạng của mạng chạy được bao nhiêu thì sẽ download tối đa bấy nhiêu nhé. Không hề có một giới hạn nào cả :))

Lời kết:

Kéo tẹt ga mà không lo hết tiền nhá :D

Chỉnh sửa cuối: Thg 8 2, 2017
  2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook