Download Windows XP SP3 Full ISO Nguyên Gốc Kèm Key Bản Quyền

Thảo luận trong 'Phần Mềm' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 10 10, 2017.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Không cần phải nói nhiều về Windows XP nữa, mặc định nó đã là một hệ điều hành huyền thoại rồi. Hiện tại có rất nhiều bạn vẫn trung thành với Windows XP bởi độ ổn định và tương thích phần mểm của mình. Trong bài viết này Ráo Trọi xin gửi đến các bạn phiên bản Windows XP SP3 mới nhất nguyên gốc ISO từ MSDN kèm theo KEY bản quyền để bạn có thể dễ dàng download và kích hoạt.

Tải Windows XP SP3 full bản cập nhật mới nhất

Download:

Link gốc - Windows XP SP3 Full - Đã test không virus

Fshare - Windows XP SP3 Full - Link dự phòng

4share - Windows XP SP3 Full - Link dự phòng

Google Drive - Windows XP SP3 Full.iso

Upfile - Windows XP SP3 Full.iso

Key Cài Đặt Windows XP SP3

Kích hoạt:

KMSpico 10.2.0 Portable - Kích hoạt mọi phiên bản Office - Link dự phòng

Microsoft Windows Toolkit 2.6.5 - Kích hoạt Windows + Office - Link dự phòng

Password nếu có: www.dembuon.vn

KEY Windows XP:

Có thể bạn đã nhàm chán với giao diện Windows XP nhưng khi mới ra mắt thì giao diện chính là thứ ăn tiền nhất, thứ khiến Windows XP trở thành huyền thoại. Sở hữu cho mình một giao diện đồ họa đẹp, trực quan giúp bạn dễ dàng nắm bắt ngay từ đầu kèm theo đó là khả năng tương thích cao và đặc biệt là không yêu cầu cấu hình máy tính quá mạnh với thời điểm đó.

Vì nhiều lý do mà hiện nay số lượng người dùng Windows XP vẫn rất đông, vì tương thích phần mềm, vì cấu hình hay vì nguyên nhân nào thì bạn cũng nên sử dụng phiên bản Windows XP SP3 mới nhất để đảm bảo khả năng bảo mật cho chiếc máy tính của mình.

Bản Windows XP SP3 mà Ráo Trọi chia sẻ cho các bạn là phiên bản nguyên gốc chưa qua bất cứ chỉnh sửa nào được download trực tiếp từ máy chủ dành cho lập trình viên của Microsoft, mình còn kèm theo cho các bạn KEY bản quyền chính thức để bạn có thể kích hoạt Windows XP một cách dễ dàng.

THÔNG TIN VỀ WINDOWS XP SP3 NGUYÊN GỐC ISO
    • Ngày cập nhật : 28/12/2015
    • Phiên bản : Professional
    • Cập nhật : Service Pack 3 (SP3)
    • Nền tảng : x86 / 32 Bit
    • Định dạng : ISO
    • Thông tin : Nguyên gốc từ MSDN
    Nếu bạn có thắc mắc hay gặp vấn đề trong lúc cài đặt hay sử dụng Windows XP SP3 hãy bình luận bên dưới để Ráo Trọi hỗ trợ bạn nhé. Chúc bạn có trải nghiệm tuyệt với với Windows XP SP3 mới nhất.

Chỉnh sửa cuối: Thg 10 12, 2018
  2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook