Download Smart Render Full - Phần Mềm Lách Bản Quyền Youtube

Thảo luận trong 'Tổng Hợp' bắt đầu bởi Wall-E, Tháng 5 4, 2017.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Hôm nay mình sẽ chia sẻ cho các bạn một phần mềm render chuyên dụng cho việc re-upload Youtube, phần mềm có nhiều chức năng lách bản quyền trong đó có cả render hình ảnh và âm thanh giúp bạn vượt mọi bản quyền nhẹ thôi nhé, còn nặng như thế nào thì mình chưa test thử, xuất video ra chuẩn HD và 2K, rất dễ sử dụng và nhiều năng cho các bạn khám phá , tuy phần mềm này được bán nhưng nó đã được crack hoàn toàn nên bạn sử dụng hoàn toàn miễn phí. Dưới đây là một số hình ảnh và link download của Phần mềm Smart Render video vượt mọi bản quyền trên youtube ,mình nghỉ nếu các bạn làm reup bản quyền nhẹ thì chỉ cần phần mềm render này là đủ. Có gì thắc mắc thì để lại comment phía dưới nhé, mình sẽ hỗ trợ nhé:

Download:

Link gốc - Smart Render Full.rar - Đã test không virus

Google Drive - Smart Render Full.rar - Link dự phòng

Google Drive - Smar Render Full.zip

Pass giải nén: chuanshare.com

Một số hình ảnh về phần mềm smart render

Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền và đừng quên để lại bình luận giúp tôi có động lực.

Chỉnh sửa cuối: Thg 10 16, 2017
  2. Đang tải...
  3. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Tải Phần Mềm Smart Render - Công Cụ Lách Bản Quyền Video Youtube

Phần mềm này được phát triển tử Thổ Nhĩ Kỳ. Nó cho phép các bạn chỉnh sửa các bộ phim hay reup các video mà không bị dính bản quyền của youtube.

Phần mềm có đầy đủ chức năng của một công cụ sửa video chuyên nghiệp. Nó thay đổi màu sắc của video hoặc thêm các hình ảnh khác để lách luật youtube. Video xuất ra từ phần mềm có thể là HD và 2K.

Ngôn ngữ của phần mềm là tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 1 chút Tiếng Anh hơi khó sử dụng một chút nhưng dần dần quen với việc sử dụng nó.

Trong Phần download có thêm 2 phần mềm đọc văn bản tiếng anh giống những kênh về lịch sử người nổi tiếng: Cool SpeechBalabolka

Hai Phần mềm trên cho phép bạn làm các kênh Ga mỹ giống như tiểu sử diễn viên hay các video mà bạn muốn nói tiếng anh mà bạn không biết nói.

Cách Reup video với Smart Render và Camtasia. Smart Render thì nó tự chuyển màu video khi bạn cho video vào để reup, bạn cũng có thể thay đổi thêm với màu sắc hay chạy background của video, Tránh vi phạm hình ảnh.Khi video được load xong thì khác bạn dễ dàng nhận ra sự thay đổi màu sắc của video khi dùng Smart Render.

Đối với Camtasia thì khác, bạn dùng phần mềm này để quay màn hình video lại, màu sắc vẫn thế nhưng md5 của video đã được thay đổi. Nếu bạn up trực tiếp video đó lên Youtube có thể bạn vẫn bị dính bản quyền.

Kết luận:

Smart Render vẫn là phần mềm dùng để reup video tốt nhất.

Chỉnh sửa cuối: Thg 2 23, 2018
Trả lời qua Facebook