Download IDM Trial Reset - Kích Hoạt IDM Vĩnh Viễn Không Fake Serial

Thảo luận trong 'Phần Mềm' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 7 16, 2018.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Internet Download Manager là một công cụ hỗ trợ tăng tốc download tuyệt vời nhưng thật không may nó là một phần mềm có tính phí bản quyền. Với IDM Trial Reset bạn sẽ dễ dàng sử dụng và trải nghiệm IDM với đầy đủ tính năng mà không cần phải kích hoạt gì cả. Dĩ nhiên bạn cũng không cần lo lắng về lỗi Fake Serial huyền thoại.

Download:

Link gốc - IDM Trial Reset - Đã test không virus

Dự phòng - IDM Trial Reset

Fshare - IDM Trial Reset - Link dự phòng

Mega - IDM Trial Reset - Link dự phòng

Google Drive - IDM Trial Reset - Link dự phòng

Box - IDM Trial Reset

Mediafire - IDM Trial Reset *

Upfile - IDM Trial Reset

Password nếu có: www.dembuon.vn hoặc corac.xyz

Trial Reset là gì?

Trial Reset dịch đơn giản có nghĩa là làm mới lại chế độ dùng thử. Với IDM cho phép bạn có thời gian dùng thử 30 ngày và sau đó thì bạn phải mua bản quyền nếu muốn sử dụng tiếp. Nhưng với IDM Trial Reset khi bạn hết thời hạn dùng thử công cụ này sẽ làm mới lại và cung cấp cho bạn thêm 30 ngày nữa. Cứ tiếp tục như thế.

IDM Trial Reset có virus hay mã độc không ?

Rất nhiều phần mềm cr@ck hay công cụ Trial Reset trên mạng có chứa virus hay mã độc nhưng với IDM Trial Reset mình giới thiệu là phiên bản được các lập trình viên Việt Nam thực hiện trong một dự án mã nguồn mở hoàn toàn nên bạn hoàn toàn có thể yên tâm đây là công cụ sạch 100%. Và không bị lỗi đâu nhé.

Kích hoạt IDM vĩnh viễn và lỗi Fake Serial
    • Dùng thử IDM mãi mãi không hết hạn.
    • Khôi phục IDM khi bị block, báo fake serial...
    • Cập nhật IDM chính hãng thoải mái.
    • Đăng ký không bị block.
    Vì bạn cứ dùng hết 30 ngày thì bạn sẽ lại có tiếp tục 30 ngày nên lẽ dĩ nhiên bạn có thể dùng Internet Download Manager vĩnh viễn với đầy đủ tính năng.
    Còn lỗi Fake Serial thì bạn không cần phải lo. Vì sao ? Vì thực chất Trial Reset chỉ giúp làm mới lại ngày dùng thử của IDM mà không hề tác động hay kích hoạt IDM bằng một KEY giả mạo nào cả nên bạn sẽ không bao giờ bị tình trạng Fake Serial như rất nhiều người dùng đang bị hiện nay.

Hướng Dẫn Sử Dụng IDM Trial Reset

Cách sử dụng IDM Trial Reset cũng cực kì đơn giản. Bạn chỉ việc làm theo các bước như sau:
    • Download và khởi động công cụ (Run as Administrator)
    • Chuyển sang tab Trial Reset
    • Chọn vào khung Automatically (Bỏ chọn để tắt tự động reset bản quyền khi hết hạn)
    • Sau cùng bấm Reset the IDM trial now.

Tích vào đây để tự động gia hạn:

Như vậy là bạn đã có thêm 30 ngày để dùng IDM với đầy đủ tính năng rồi đó. Sau 30 ngày phần mềm này sẽ tự động làm mới thêm 30 ngày nữa cho bạn. Update thoải mái không lo bị block key nha!

Nếu bạn muốn đăng kí register cho bản full thì làm như sau:
    • Chuyển sang tab Register
    • Click vào Register IDM now
    • Điền tên của bạn vào
    • Ok.

Xin lưu ý:

• Đảm bảo dùng tool bản mới nhất (click Check for update để kiểm tra)
    • Chỉ có tác dụng khi có quyền Admin.
    • Nếu bị fake sau khi Register thì nên thử lại 1 lần nữa. (Thoát hoàn toàn IDM, chạy tool lần nữa)
    • Nhớ restart IDM sau khi chạy tool để các thay đổi có hiệu lực
    • Dùng với IDM tải ở Trang chủ cho kết quả tốt nhất.

internetdownloadmanager.com/?v=625b21
    • Mở IDM lên và tận hưởng [​IMG] Người VIỆT dùng hàng VIỆT!
    • Chúc các bạn thành công. Khách thấy hay thì nhấn Thanks nhé!
    • Xin Cám Ơn Team IDMresetTrial!

Chỉnh sửa cuối: Thg 10 6, 2018
  2. Đang tải...
  3. Wall-E

2,451
    Tải Idm Trial Reset - Dùng Idm Full Mãi Mãi Nhanh Gọn Nhẹ Và Đơn Giản Nhất

IDM full crack là lựa chọn của rất nhiều anh em khi cài đặt IDM để làm phần mềm download chính cho PC. Nhưng như anh em biết thì việc crack IDM khá là chuối và mất thời gian, nhiều khi gỡ đi cài lại mấy lần cũng không được do nó liên quan đến registry của Windows, mà các hướng dẫn cài đặt bản full trên mạng cũng không phải đều chuẩn cả, có khi đã lỗi thời hoặc nhầm lẫn càng làm mất thời gian hơn nữa. Rồi khi IDM update để tương thích tốt hơn với các trình duyệt phiên bản mới thì lại phải gỡ ra cài lại rồi cài đặt lại cứ như là một cái mụn mà không bỏ được vậy. Tất nhiên khi cài mới thì anh em cũng cần crack lại rồi, khá là rắc rồi khó chịu phải không. Vậy thì dùng cách khác là IDM trial reset thì sao?

Mình giới thiệu một tool mà mình cực kỳ hài lòng. Phải nói là nó bây giờ là một trong những công cụ nhỏ mà không thể thiếu trong máy tính của mình, đó là IDM trial reset tool. Nói nhanh gọn thì nó là một công cụ portable nhỏ dùng để gia hạn thời gian dùng thử của IDM. Nó rất nhẹ, chỉ hơn 1Mb chút xíu nhưng sức mạnh thì không thể cản phá, lại còn cực kỳ tiện lợi nữa. Cái mà mình thấy sướng nhất khi dùng giải pháp IDM trial reset này là cứ mỗi khi có IDM bản mới, mình cứ thẳng tay cập nhật, không cần lo bị mất bản crack nữa. Luôn được xài những tính năng mới nhất của thằng IDM này. Điều này là không thể khi mà anh chị em lựa chọn cách crack full phần mềm này.

Nói cho cùng thì Internet Download Manager từ lâu đã là một phần mềm không thể vắng mặt trong số các phần mềm cần thiết nhất cho Windows, từ những ngày WinXP hay Vista từ hàng chục năm trước, cứ khi cài lại Win thì lại phải nghĩ tới nó đầu tiên, hoặc có chăng thì là sau khi cài vài cái trình duyệt để tải nó về. Ở mình thì việc crack bản full của IDM được coi là một điều bình thường đến hiển nhiên, tuy nhiên ở mọi nơi khác trên thế giới, nhất là các nước phát triển thì họ phải trả tiền để mua bản full, một phần là do luật pháp, một phần là do họ muốn có được sự ổn định khi dùng phần mềm. Nhưng từ khi IDM trial reset ra đời thì mình có cảm giác đang được dùng phần mềm một cách đầy đủ đúng nghĩa chứ không phải là bản crack nữa, cũng không còn sợ bị virus hay malware gì nữa, thật là quá tuyệt vời.

Tính năng của IDM reset tool chắc chắn là dùng để gia hạn trial cho IDM nhưng còn có 1 lựa chọn vô cùng hữu ích nữa đó là cài đặt cho nó tự gia hạn. Nghĩa là anh em chỉ cần bật nó lên một lần thôi, và cứ 1 tháng sau nó lại tự gia hạn mà không có bất kỳ một cửa sổ nhắc nhở nào, như là một người bạn đồng hành cần mẫn phục vụ anh em vậy, thật quá là tuyệt vời. Mình không ngờ sau hàng trăm lần cài IDM ful crack thì mình đã được thoát khỏi cái cảnh đó chỉ bằng một tool nhỏ tí xíu, lại còn portable không ảnh hưởng gì đến hệ thống nữa.

Phần mềm Full Crack tốt tham khảo
    • Ultra Video Splitter FULL Crack – Cắt video tốt nhất
    • Amazing Slow Downer 3.2.6 full crack bản chuẩn
    Nếu chưa trải nghiệm thử thì có lẽ anh em không thể hiểu được cái thằng IDM trial reset này nó hay ho đến mức nào. Đã lâu rồi mình không còn phải nghĩ tới crack IDM nữa, mà luôn có bản full xài, lại còn là bản mới nhất nữa, chả cần động chạm gì đến registry, cũng chả lo bị khóa key, lock phần mềm…v.v.. Thậm chí còn chả cần tắt hẳn IDM khi dùng em nó nữa, mình không thể nói hết sự hài lòng của mình với cái công cụ gia hạn dùng thử cho Internet Download Manager này. Hết sức hài lòng!

Không cần phải cài đặt gì cả, nói chung rất là đơn giản, mình sẽ hướng dẫn sơ qua cho anh em có cái nhìn tổng quan và tải về xài cho đỡ bỡ ngỡ.

Hướng dẫn Download, cài đặt và sử dụng IDM trial reset tool
    Đầu tiên anh em tải em nó về ở link download mình cung cấp phía dưới.

Sau khi tải về thì giải nén, mật khẩu Winrar là corac.xyz

Anh em đặt nó vào thư mục nào đó an toàn, hoặc thư mục phần mềm của anh em cũng được, làm vậy để sau này khỏi lo lỡ tay xóa mất lại mất công tải lại, hoặc tìm lại mất thời gian.

Chỉ cần click đúp vào file exe ngay trong folder sẽ được giao diện như sau

Giao diện chính
    Rồi tick vào chữ Automatic để em nó chạy âm thầm gia hạn IDM cho anh em hàng tháng luôn

Có thêm mục register để nó crack full cho anh em luôn, nó còn chặn update của IDM luôn. Vạn năng rồi

Đây là chỗ để kích hoạt nếu không muốn trial nè

Nếu có gì đó muốn nói với thanh niên viết ra phần mềm này thì anh em có thể vào tab Help hoặc cũng có thể kiểm tra xem em nó có bản mới không. Chắc là không có bản mới, tại mình dùng mấy năm nay mà vẫn OK, chả cần update gì cả, hãng phần mềm IDM cũng không chặn được sức mạnh em nó sau bao nhiêu năm tháng như vậy.

Help và Update

Anh em chia sẻ bài viết nếu thấy hữu ích nhé!

Cảm ơn anh em!

Chỉnh sửa cuối: Thg 10 6, 2018
  4. Wall-E

2,451
    Reset Trial IDM dùng thử IDM vĩnh viễn

Internet Download Manager (IDM) là một phần mềm download mạnh mẽ ngày càng được nhiều người tin tưởng và sử dụng. Tuy nhiên đây là phần mềm trả phí tức bạn phải mua bản quyền để sử dụng phần mềm này. Nhưng với người Việt ta thì khi kinh tế nước nhà còn chưa vững và tâm lý thích sài đồ chùa thì việc mua bản quyền là điều không thể :) !

Mặc dù trên mạng có rất nhiều crack cho IDM nhưng về cơ bản khi crack bạn sẽ mất đi chức năng update của IDM, nếu có update thì sau đó cũng lại phải crack lại mà IDM thì rất hay cập nhật! Ngoài ra khi bạn sử dụng crack thì nguy cơ trúng Virus, Troijan... là rất cao và nếu crack giởm thì thỉnh thoảng nó lại hiện lên cái thông báo Fake Seri number rất phiền phức!

Vậy hôm nay mình sẽ giới thiệu tới các bạn cách reset Trial IDM để bạn có thể dùng thử vĩnh viễn phần mềm này. Những lợi ích của Reset trial:

1. Dùng thử vĩnh viễn với thính năng như bản full
    2. Update thoải mái
    3. Không lo thông báo Fake serial number
    Tool reset Trial IDM của thành viên VN-zoom:
    https://goo.gl/y6d1z7

Hướng dẫn sử dụng tool:

1. Thoát IDM

2. Mở download tool về giải nén và chạy file resetTrialIDM.exe

chọn TAB Trial reset sau đó chọn Reset the IDM trial now.

Nếu như bạn muốn tool tự động reset trial cho bạn thì bạn chỉ việc click vào Automaticaly.

Giờ thì các bạn hãy tận hưởng thành quả nhé!

Trả lời qua Facebook