Download GTA 1: Vice City Bản Gốc Full Setup + Portable

Thảo luận trong 'Games' bắt đầu bởi Wall-E, Tháng 5 16, 2016.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    GTA Vice City tên đầy đủ là Grand Theft Auto, là tựa game huyền thoại nổi tiếng mà chúng ta thường gọi với cái tên "Cướp đường phố" được phát triển bởi Rockstar North (trước đây là DMA Design), và phát hành bởi Rockstar Games phiên bản đầu tiên tháng 10/1997.

Game này cũ rồi nhưng vẫn hay nên mình post lại cho anh em nào cần. Và vì thế nên mình cũng không giới thiệu nhiều làm gì nữa nhỉ, rành quá rồi còn gì..hehe =))

Mỗi lần chơi, vào cái là mình đi bắn giết rồi cướp lái xe điên loạn chứ chả làm nhiệm vụ trong game bao giờ

Download:

Google Drive - GTA 1: Vice City Original Full Setup - Link dự phòng

Google Drive - GTA 1: Vice City Original Full Portable

Fshare:

Disk 1 GTA Vice City.iso

Disk 2 GTA Vice City.iso

File kích hoạt - Link dự phòng

Xem thêm:

Download GTA Vice City Phiên Bản Việt Hoá Full

Download GTA Vice City Mod HD Siêu Xe Bản Chuẩn

Download Gta Vice City Ultimate Mod 2.1 Full - Thêm Nhiều Xe Mới

Password nếu có: www.dembuon.vn

Yêu cầu cấu hình
    • Hệ điều hành: Windows 2000 / XP
    • Bộ xử lý: Pentium III ® 800 MHz hoặc AMD Athlon hoặc Intel Celeron 1,2 GHz hoặc AMD Duron 1.2 GHz
    • RAM: 128 MB RAM
    • Card đồ họa: thẻ với bộ nhớ 32 MB video với DirectX 9.0 tương thích trình điều khiển ( "GeForce")
    • DirectX: DirectX 9.0c (bao gồm)
    • Âm thanh: DirectX card âm thanh tương thích 9.0
    • Ổ cứng: 915 MB không gian trống
    Screenshot

Chỉnh sửa cuối: Thg 7 20, 2018
  2. Đang tải...
  3. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Link download game GTA Vice City bản gốc

Bạn đang tìm kiếm game GTA Vice City cho máy tính pc hoặc laptop. Bạn đã tìm thấy nó ở đây, ngay trong bài viết này mình sẽ cung cấp cho bạn bộ link download file cài đặt game GTA Vice City mà mình đã sưu tầm được từ các trang diễn đàn game trên internet. Dưới đây có cả link download và video hướng dẫn cài đặt cho tất cả các bạn. Bộ file cài đặt game đính kèm bên dưới bài viết này! Nó là miễn phí!

Game náo loạn thành phố

GTA Vice City tên đầy đủ là Grand Theft Auto: Vice City là một game nhập vai hành động rất hay và được nhiều người yêu thích, game còn có tên gọi quen thuộc như náo loạn đường phốhoặc náo loạn thành phố. Trong game này bạn sẽ vào vai một nhân vật có tên Tommy Vercetti, một tay mafia vừa mới ra tù.

Cùng nhập vai vào anh chàng Tommy này vào thế giới game GTA Vice City nhé, bạn sẽ hoàn toàn tự do trong thế giới trò chơi này, bạn có thể trải nghiệm việc đua xe, hay thử lái một chiếc moto, oto. Ngay cả tàu thuyền trong game cũng có thể điều khiển được. Ngoài ra bạn cũng có thể thử lái máy bay trực thăng trong game cũng được, mình đã từng lái qua rất sướng nhé.

Dưới đây là một số hình ảnh trong bản game náo loạn thành phố mà mình gửi đến các bạn, mình đã chơi test thử và chụp lại để các bạn có thể tham khảo trước khi tải game.

Một số hình ảnh trong game GTA Vice City

Game náo loạn đường phố

Grand Theft Auto: Vice City

GTA Vice City

Link download GTA Vice City

Vice City

Link download game GTA Vice City

Đây là phần link download bộ cài đặt game GTA Vice City phiên bản đầy đủ và bản rút gọn dành cho máy tính pc và laptop. Sau khi các bạn tiến hành tải bộ file cài đặt này về, các bạn hãy xem đoạn video hướng dẫn cài đặt của mình bên dưới để tiến hành cài đặt và chơi game nhé!

Chúc các bạn cài đặt thành công, các bạn cũng có thể tham khảo thêm nhiều game offline hay cho pc khác được thường xuyên cập nhật tại đây. Và nếu gặp khó khăn trong việc cài đặt hoặc chơi game, hãy để lại những góp ý bên dưới mình sẽ xem và hỗ trợ các bạn.

Trả lời qua Facebook