Download Game Acttack On Titan Mini Offline + Online

Thảo luận trong 'Games' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 3 23, 2016.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Là một fan hay người đã biết đến anime hoặc live action ''acttack on titan'' hẳn các bạn cũng như mình rất muốn hoặc háo hức được thử cảm giác như những nhân vật trong phim nhỉ? để làm các bạn thỏa mãn hôm nay mình xin được giới thiệu game mô phỏng acttack on titan chơi được cả online và office cho mọi người :cool:

Đầu tiên là về cân nặng của bé này có thể không như các bạn tưởng tượng game rất nhẹ chỉ có 18MB thôi nhé và game có thể chạy ngon trên đa số các hệ điều hành như là window, window XP ...nên là các bạn cứ thoải mái tải về và chơi thôi :)) game hoàn toàn miễn phí và sau khi tải các bạn có thể vào chơi luôn không cần đăng kí.

Download:

Link gốc - Attack On Titan Mini

Mediafire - Attack On Titan Mini

Pasword giải nén: www.dembuon.vn

Cốt truyện của Attack on Titan diễn ra vào cùng thời điểm với bộ anime cùng tên được phát hành các đây khá lâu, xoay quanh ba nhân vật chính là Eren, Mikasa và Armin, game vẫn sẽ đưa bạn vào những cuộc chiến chống lại bầy Titan háu đói và vô cùng nguy hiểm, đi kèm với những trường đoạn hấp dẫn và đầy cảm xúc theo đúng với tinh thần của nguyên tác, hứa hẹn sẽ làm những người hâm mộ khó tính nhất cũng phải hài lòng.

Về lối chơi, bạn sẽ được sử dụng bộ động cơ 3D Maneuver Gear quen thuộc, bay nhảy trong mội trường rộng lớn của game, cố gắng tiếp cận điểm yếu của bọn Titan để hạ chúng.

Tuy nhiên, để làm được điều đó, bắt buộc người chơi phải phối hợp với các thành viên khác trong nhóm, đó cũng là lí do mà nhà sản xuất đem đến chức năng hoạch định chiến thuật, trước mỗi trận đánh, bạn đều phải vạch ra chiến thuật rõ ràng và phối hợp nhuần nhuyễn trong trận chiến, hãy tính toán cẩn thận nếu không người “lên đường” sẽ là bạn.

Game có 2 kiểu chơi là online và office:

Khi chơi office các bạn sẽ chơi solo nên hãy cẩn thận với các thím titan hú hí trong map nhé :3

Khi chơi online sẽ chỉ khác là các bạn có thể tạo phòng hoặc vào phòng cùng các bạn nước ngoài (Japan, Pháp, Mĩ, Hàn Quốc...) và VN mình, chú ý là game rất nhẹ nên là cá mập có quậy sao cũng khỏi lo luôn:D:D

Nhân vật trong game có rất nhiều và có thể nói vài nhân vật mình đã chơi như là Levi, Mikasa, Eren, Armin, Erwin.. mỗi nhân vật sẽ có các chỉ số và skill đặc biệt khác nhau nên tùy các bạn chọn ak vì mỗi lần chơi chúng ta có thể chọn nhân vật mình muốn chứ không phải cố định nên là cứ thoải mái test các thím nhé.

Các dạng titan trong game các map trong game giống hệt phim và anime nên bạn nào là fan thì hẳn kinh nghiệm xử lí bọn titan đầy mình rồi :))

Chỉnh sửa cuối: Thg 3 26, 2019
  2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook