Download Farm Frenzy 4 Full - Game Trang Trại Vui Vẻ

Thảo luận trong 'Games' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 11 2, 2016.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Trong game Farm Frenzy 4, bạn sẽ hóa thân thành một người nông dân chăn nuôi gia súc thực thụ với những vật nuôi vô cùng dễ thương. Để chiến thắng 1 màn chơi trong game Farm Frenzy, bạn phải hoàn thành nhiệm vụ của màn chơi đó, ví dụ như là mua vật nuôi hoặc sản xuất thành phẩm theo yêu cầu.

Tải Game Farm Frenzy 4 Full – Game nông trại siêu hay. Farm Frenzy là tựa game nông trại nổi tiếng với đồ họa đẹp mắt, âm thanh sống động & kiểu chơi thú vị.

Một số hình ảnh trong game FarmFrenzy4

Download:

Link gốc - Farm Frenzy 4 Full.zip - Đã test không virus

Fshare - Farm Frenzy 4 Full.rar

Mega - Farm Frenzy 4 Full.rar

4share - Farm Frenzy 4 Full.rar

Tenlua - Farm Frenzy 4 Full.rar

Password nếu có: www.dembuon.vn

Game nông trại

Game trồng trọt, chăn nuôi

Cấu hình cài đặt & chơi game Farm Frenzy 4

Mình test game Farm Frenzy 4 trên Windows 8.1 chơi tốt nhé, vì vậy Windows XP/Vista/7/8 đều cũng chơi ổn.

Yêu cầu cấu hình cũng không cao.
    • DirectX 7 hoặc cao hơn.
    • CPU 300 MHz.
    • 32 MB RAM
    Hướng dẫn cài đặt & chơi game Farm Frenzy 4

Bước 1: Các bạn tải game nông trại Farm Frenzy 4 về máy tính.

Bước 2: Giải nén bằng phần mềm winrar hoặc 7-zip

Bước 3: Chạy file FarmFrenzy4.exe để chơi game.

Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

Chỉnh sửa cuối: Thg 8 23, 2018
  2. Đang tải...
  3. Wall-E

2,451
    Tải game nông trại cực “hot” Farm Frenzy 4 Full

Nếu những bạn nào luôn yêu thích thể loại game nông trại thì không thể không biết đến tựa game siêu hot Farm Frenzy. Trong đó, game Farm Frenzy 4 được nhiều game thủ đón nhận nồng nhiệt bởi đồ họa đẹp mắt, sống động, cập nhật nhiều tính năng chơi hấp dẫn, mới lạ. Bạn còn chờ gì nữa mà không click và download game Farm Frenzy 4 về máy để được chơi thỏa thích và có những giây phút thời giãn vô cùng tuyệt vời.

Link tải game offline Farm Frenzy 4 Full (Game nông trại) siêu “hot”, tựa game nông trại đình đám, cập nhật nhiều tính năng thú vị, đồ họa đẹp

Bạn có thể chọn lựa một trong những đường link dưới đây để tải game Farm Frenzy 4 về máy nhé.

Giới thiệu game Farm Frenzy 4 - Game nông trại

Farm Frenzy 4 thuộc thể loại game nhập vai được phát hành bởi Alawar Entertainment, là phiên bản rất hấp dẫn, được nhiều game thủ yêu thích trong series game nông trại Farm Frenzy. Với game Farm Frenzy 4, bạn sẽ trở thành một người nông dân đích thực nhưng siêu đáng yêu đấy nhé ^^

Bạn sẽ là người nông dân thực thụ trong game Farm Frenzy 4

Bạn sẽ được ông bà mình cho lại một nông trại và bạn phải cố gắng đưa trang trại đó ngày càng phát triển hơn, các lọai cây trồng và gia súc vừa chất lượng vừa phải phong phú và đa dạng hơn và không được để bị tịch thu đâu nhé. Tất nhiên, bước đầu bạn sẽ được cho giống cây, con vật để làm tiền đề phát triển cho nông trại của mình sau này. Nếu bạn lớn lên ở các làng quê thì sẽ không lạ gì với những công việc đồng áng trong game Farm Frenzy 4. Bạn sẽ cày cấy rồi sản xuất để tạo ra được sản phẩm. Bạn cần có một kế hoạch cẩn thận, chu đáo trong chăn nuôi gia súc, trồng cây để tạo được các nông sản chất lượng nhất và có thể bán được giá cho những thương gia. Nếu bạn tạo ra được những nông sản càng tươi ngon thì bạn có được càng nhiều tiền. Từ số tiền đó bạn lại xoay vòng, nâng cấp cho nông trại của mình thêm khang trang hơn. Vì thế, việc nông trại phát triển lớn mạnh như thế nào phù thuộc vào những kế hoạch chu đáo và thông mình của người chơi đấy.

Bạn phải có kế hoạch chu đáo để phát triển nông trại trù phú trong Farm Frenzy 4

Trong game offline Farm Frenzy 4 còn có những trang thiết bị rất hữu ích ví dụ như máy tạo ra sợi vải, máy dùng làm sữa… Các loại máy móc đó sẽ không những giúp bạn rút ngắn thời gian chăm sóc nông trại của mình mà còn giúp bạn tạo được nhiều nông sản hơn, bạn sẽ kiếm thêm rất nhiều nhiều tiền đấy.

Farm Frenzy 4 có đồ họa đẹp mắt, sinh động

Game offline Farm Frenzy 4 có đồ họa 3D khá đẹp mắt, các hiệu ứng hiệu ứng cho màu sắc sáng và tươi rói giúp khung cảnh nông trại cực lung linh. Farm Frenzy 4 đã rất thành công khi mang đến cho người chơi một không khí nhộn nhịp và vô cùng trong lành ở nông thôn vào mùa thu hoạch, tạo hình các con vật, cây trồng nhìn cực dễ thương, bạn sẽ thích mê cho mà xem.

Trong Farm Frenzy 4, bạn phải bảo vệ nông trại tránh sự tấn công của con gấu

Game Farm Frenzy 4 còn có điểm đặc sắc, thú vị khác đó là bạn không chỉ đơn thuần là một người nông dân và chăm lo cho khu nông trại của mình trở nên trù phú mà bạn còn phải bảo vệ nông trại không bị các con gấu hung dữ tấn công. Nếu bạn không cẩn thận, các con gấu sẽ đến bất kỳ khi nào và phá hết nông trại bạn đã dốc sức chăm sóc, ăn hết những nông sản mà bạn khó khăn mới tạo ra được. Bạn sẽ ngăn cản con gấu ấy bằng cách bắt nó đến sở thú và có thể kiếm được một số tiền không nhỏ, hoặc đơn giản hơn bạn hãy đuổi chúng ra nông trại của mình.

Cấu hình chơi game Farm Frenzy 4
    • Hệ điều hành: Windows XP/ Windows Vista/ Windows 7/ Windows 8/ Windows 8.1
    • DirectX 7 hoặc cao hơn càng tốt.
    • CPU 300 MHz.
    • RAM: 32 MB
    Chú ý:

Game Farm Frenzy 4 đã được Hoigame.net kiểm tra trên Windows 8.1 rồi nhé, chạy khá mượt mà

Hướng dẫn cách cài đặt game Farm Frenzy 4:

Bước 1: Trước hết, bạn hãy tải game offline Farm Frenzy 4 Full về máy tính theo đường link mình đã cung cấp ở trên nhé.

Bước 2: Bạn tiến hành giải nén file cài đặt vừa tải về đó bằng một trong hai phần mềm winrar hoặc là 7 -zip.

Bước 3: Bạn cho chạy file FarmFrenzy4.exe và tiến hành cài đặt như bình thường.

Vậy là xong việc cài đặt game Farm Frenzy 4 (Game nông trại) rồi đấy. Quá đơn giản phải không nào? START GAME nào!

Một nông trại xinh đẹp đang chờ đón bạn trong game Farm Frenzy 4 đó, hãy hóa thân vào người nông dân thực thụ để thấy nghề nông cũng nhiều điều thú vị và đảm bảo bạn sẽ bị “nghiền” đấy.

Chúc các bạn chơi game Farm Frenzy 4 vui vẻ nhé!

4. Wall-E

2,451
    Farm Frenzy 4 Game quản lý trang trại cho Windows

Tiếp tục phát triển series game nông trại Farm Frenzy nổi tiếng, nhà sản xuất cho ra mắt Farm Frenzy 4 với nhiều hấp dẫn và đổi mới. Vẫn với nông trại quen thuộc, người chơi hãy bắt tay để xây dựng một nông trang cho bản thân với nhiều loại cây trồng vật nuôi phong phú. Tải siêu phẩm game nông trại Farm Frenzy 4 miễn phí cho Windows để trở thành người nông dân thực thụ.

GAME MÔ PHỎNG FARM FRENZY 4 - SIÊU PHẨM GAME NÔNG TRẠI MIỄN PHÍ

Với những ai là fan ruột của thể loại game nông trại thì chắc chắn phải biết đến cái tên đình đám Farm Frenzy. Sản xuất theo các phiên bản và cho nhiều hệ điều hành, nhà sản xuất đã gây được tiếng vang đối với người chơi game và đưa tên tuổi của Farm Frenzy trụ vững trong thể loại game nông trại. Và mới đây, công ty chủ quản đã tiếp tục đem đến người hâm mộ phiên bản Farm Frenzy 4 với nhiều điểm mới và hấp dẫn người chơi game. Bạn vẫn sẽ đứng ra gánh vác công việc của trang trại từ trồng cây, và nuôi những loại gia súc gia cầm. Người chơi sẽ trở thành một tay nhà nông lành nghề khi trải qua nhiều công đoạn, cũng như quy trình chặt chẽ trong quá trình phát triển nông trại của chính mình.

Được thừa hưởng nông trại từ ông bà mình, người chơi phải tìm mọi cách để có thể phát triển trang trại lớn mạnh, dồi dào với nhiều nông vật phong phú lẫn chất lượng tốt tránh khỏi việc bị tịch thu. Trên nông trại nhỏ của mình, người chơi được cung cấp một số loại gia súc, và cây trồng để làm bước đệm cho sự lớn mạnh sau này của trang trại

Game sẽ mô phỏng lại toàn bộ những công việc đồng áng từ những việc nhỏ nhặt cày cấy, đến những việc sản xuất để tạo thành sản phẩm. Bạn hãy lên kế hoạch cho việc trồng cây, chăn nuôi gia súc một cách cẩn thận để có thể thu được những nông sản tươi ngon, và buôn bán với nhiều thương gia khác. Sản phẩm càng có chất lượng thì số tiền mà người chơi thu về sẽ càng nhiều lên. Tiền kiếm được sẽ trở thành vốn xoay vòng và tân trang cũng như nâng cấp nông trại của bản thân. Mọi sự phát đạt của nông trại có lớn mạnh hay không hoàn toàn nằm trong kế hoạch của người chơi game.

TẢI GAME NÔNG TRẠI FARM FRENZY 4 CHO MÁY TÍNH

Do mới bước vào công việc đồng áng và vẫn chưa quen nên bạn sẽ được cung cấp một số lượng nhỏ gia súc và hoa màu để trồng trọt và chăn nuôi. Đa số những game nông trại đều có nhiệm vụ để người chơi thực hiện và Farm Frenzy 4 cũng vậy. Hệ thống nhiệm vụ sẽ được đưa ra bên tay trái màn hình và mỗi người chơi khi thực hiện đầy đủ những nhiệm vụ đó sẽ được thưởng một khoản tiền, và tiến tới level tiếp theo. Các nhiệm vụ sẽ tăng dần theo 90 màn chơi và 4 thế giới kỳ thú, từ dễ đến khó, từ công việc đơn giản đến công việc nặng nhọc chẳng hạn trồng bao nhiêu lượng cây ngô, thu hoạch bao nhiêu bình sữa, bao nhiêu lượng sợi vải. Thực hiện các nhiệm vụ theo thứ tự để đảm bảo một quy trình chính xác và hợp chuẩn.

Mỗi lần hoàn thành nhệm vụ, người chơi sẽ được thưởng một số tiền vàng nhất định và có thể kiếm thêm bằng những vụ làm ăn với nhiều tay lái buôn khác. Tiền được chuyển xoay vòng, và rất cần thiết để bạn có thể mua thêm nhiều loại cây trồng, giống cây, gia súc thậm chí là mở rộng trang trại để tăng năng suất của mình lên. Những thiết bị máy móc cũng quan trọng không kém như máy làm sữa, máy tạo sợ vải,... khi giúp người chơi tạo ra nhiều loại sản phẩm, rút ngắn được quá trình làm nông của bạn và đặc biệt là kiếm được nhiều tiền hơn. Một khi người chơi mạnh dạn đầu tư thì ắt sẽ thu về những thành quả lao động xứng đáng.

Một điểm hấp dẫn trong Farm Frenzy 4 đó chính là việc bảo vệ nông trại trước sự tấn công của những con gấu. Lũ gấu sẽ chạy đến phá họa nông trại của bạn bất cứ lúc nào và ăn trộm những nông sản mà do chính tay bạn tạo ra. Nếu có thể, ngoài việc đuổi chúng ra khỏi trang trại thì hãy bắt chúng và giao tới sở thú để kiếm một khoản tiền kha khá.

Sử dụng hình họa 3D chuẩn, màu sắc tươi sáng và rõ nét khiến nông trại của bạn bừng sáng hơn bao giờ hết. Farm Frenzy 4 đưa người chơi đến với một vùng nông thôn trong lành của buổi sáng mai và nhộn nhịp khi đến ngày vụ thu hoạch. Tải Farm Frenzy 4 miễn phí cho máy tính để có thể sở hữu một nông trại rộng lớn, trù phù với nhiều nông sản chất lượng, và thu hút nhiều thương lái đến nông trại của mình.

Trả lời qua Facebook