Chia Sẻ Tài Khoản Apple Id Nước Ngoài Update Liên Tục

Thảo luận trong 'Tổng Hợp' bắt đầu bởi Pussy, Thg 1 2, 2017.

1. Pussy

Pussy New Member Chuyển tiền Tìm chủ đề

950
    Tài khoản Apple ID ở mỗi quốc gia sẽ có nhiều ưu đãi khác nhau mỗi khi có chiến dịch sale hay tặng free phần mềm miễn phí hoặc chiến dịch khuyến mãi theo từng quốc gia khác nhau. Vì vậy, rất nhiều người dùng có nhu cầu sử dụng các tài khoản Apple ID ở các quốc gia trên toàn thế giới. Hiểu được tâm lý và nhu cầu này, hôm nay TPM PC xin chia sẻ tới các bạn tổng hợp tài khoản Apple ID nước ngoài update thường xuyên cho các bạn tiện sử dụng.

Tổng hợp tài khoản Apple ID nước ngoài cập nhập thường xuyên

Dưới đây là danh sách các tài khoản ID Apple phổ biến được nhiều người có nhu cầu hay đổi sang các quốc gia này. Mình sẽ cập nhập thêm trong thời gian sắp tới. Các bạn hãy chọn cho mình một tài khoản Appstore nước ngoài theo nhu cầu sử dụng cá nhân nhé.

Lưu ý: KHÔNG dùng tài khoản đăng nhập vào iCloud chỉ sử dụng đăng nhập vào App Store để sử dụng.

Cập nhật lại tài khoản mới, list acc cũ đã không sử dụng được nữa.

Password chung cho tất cả acc: Hieutruong@123 (chữ H viết hoa)
    Các quốc gia khác sẽ cập nhập thêm trong thời gian sắp tới..

Trên đây là bài chia sẻ tài khoản Apple ID US nước ngoài của mình. Nếu cảm thấy bài viết hay và hữu ích bạn có thể chia sẻ cho bạn bè của mình biết nhé. Hãy luôn kết nối với chúng tôi để nhân những thủ thuật, mẹo vặt hay.

Xin cảm ơn các bạn!

Last edited by a moderator: Thg 2 23, 2018
  2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook