Cách Xem Ai Ghé Thăm Vào Facebook Của Mình Nhiều Nhất

Thảo luận trong 'Tổng Hợp' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 4 1, 2017.

1. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Khi bạn đã tải Facebook về dùng, cũng hay bí mật ghé thăm những facebook người thân, người bạn quan tâm một cách âm thầm và lẵng lẽ. Nhưng suy nghĩ cũng muốn biết họ có giống như bạn có hay sang facebook của mình không. Với thủ thuật rất đơn giản dưới đây sẽ làm bạn hài lòng và hết băn khoăn vì điều đó.Hiện nay trên facebook có nhiều nhóm tạo ra 1 ứng dụng và cũng có chức năng thế này, nhưng các bạn đừng nên dùng nhé! Nó vô tình gây khó chịu cho bạn bè của bạn thôi, nếu bạn sử dụng nó sẽ tự động thêm những người trong list friend của bạn vào nhóm đó đấy… và còn nhiều thứ khác nữa, tốt nhất không nên dùng mấy cái ứng dụng nhảm đó trên facebook.

Bài viết sau chỉ là 1 mẹo nhỏ thôi, không ảnh hưởng hay nguy hại gì đến bạn bè của các bạn cả, yên tâm thử nhé! ^^

Các bạn làm theo cách sau để biết ai đã vao facebook của mình nhiều nhé:

1. Mở trình duyệt lên ( mình đang xài GC ) và oánh những chữ quen thuộc ” facebook.com ” [​IMG] và login vào tài khoản của bạn.

2. Từ bàn phím bấm Ctrl + U để hiển thị source code trang cá nhân của bạn.

3. Tiếp bấm và giữ Ctrl + F để mở search box.

4. Bây giờ hãy nhập vào khung search box code sau: {“list”:

5. Bây giờ nó sẽ hiển thị như thế này

6. Đó là ID của những người đã ghé thăm nhà bạn gần đây, nhưng là hiển thị chỉ các số thứ tự thôi.

7. Bây giờ hãy mở tab mới ra và nhập ID đó vào bạn sẽ biết đó là ai ( chỉ copy các số trong dấu ” ” và trước dấu – nhé ).

Ví dụ: Click vào đây

Như vậy các bạn đã có thể biết ai vào facebook mình thường xuyên.

Các bạn comment để xem có chính xác là người theo dõi facebook mình nhiều ko nhé!

PS:

Facebook để top lít chắc chắn là có lý do của facebook, nên bạn nào có thể dựa vào đó để suy đoán xem ai và vì sao ở trên top list: Nếu người nào mình ít chat, ít tương tác mà nằm trong top ten chứng tỏ là vào face mình nhiều. Hoặc ngược lại

Chỉnh sửa cuối: Thg 4 19, 2019
  2. Đang tải...
  3. Wall-E

2,451
    Thủ thuật xem ai vào facebook mình nhiều nhất

Bạn đang muốn biết ai đang quan tâm tới mình nhất trên facebook, Rằng người ấy có quan tâm và hay vào facebook của bạn hay không. Hãy cùng SMV Media tìm hiểu thủ thuật này nhé ! Cách xem ai ghé thăm Facebook của mình nhiều nhất 1 – Cách này vô cùng đơn giảm và dễ làm nhưng độ chính xác không cao cho lắm. Đơn giản cách bạn chỉ có thể biết được xem ai trong danh sách bạn bè của bạn lắm mồm ,nói chuyện cũng như like … bạn nhiều nhất cái Facebook này Hiện nay bên mình đang cung cấp một số dịch vụ về tăng like facebook, Mọi người tham khảo nhé! Thanks dịch vụ tăng like facebook Dịch vụ tăng like fanpage facebook giá rẻ Tăng like ảnh facebook cá nhân Cách thực hiện: – Các bạn đăng nhập facebook bình thường. – Sau đó click vào trang cá nhân của bạn – Click và bạn bè để xem danh sách, các bạn xem với danh sách tất cả bạn bè – Những ai đang hiển thị đầu tiên thường là những người tương tác với bạn hoặc bạn tương tác với họ nhiều nhất sẽ được ưu tiên hiển thị . Các bạn xem qua ảnh dưới

Nhìn thôi đã toàn thấy đực là đực hơi buồn nhưng không sao, vì chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau. Chúng ta đến với cách 2 Cách xem ai ghé thăm Facebook của mình nhiều nhất 2 – Cách 2 này cũng không có gì là khó làm cả độ chính xác theo mình cao hơn chút nhưng xét về mặt tương tác với bạn thôi các bạn cứ đọc qua rồi cuối bài mình sẽ đưa ra kết luận – Danh sách những id facebook mà bạn nhận được sau cách này nó ảnh hưởng từ nhiều yếu tố như: người bình luận về bài viết của bạn, những người bạn nhắn tin thường xuyên, tương tác với bạn nhiều nhất….. Cách thực hiện – Các bạn mở trình duyệt lên ưu tien Google Chrome, các bạn mở trình duyệt khác cũng được – Đăng nhập facebook của bạn – Ctrl + U (hoặc Chuột phải chọn View Page Source). Các bạn sẽ được 1 trang toàn code web loằng ngoằng – Ctrl + F, gõ InitialChatFriendsList => Enter – Các bạn sẽ thấy danh sách các số ID facebook, theo thứ tự nguời vào facebook bạn nhiều nhất

Copy số ID, rùi vào tab mới gõ trang web có định dạng http://www.facebook.com/ID facebook bạn nhận được

Vậy là bạn đã tìm ra được người quan tâm bạn nhiều nhất rồi

Kết Luận

Sau hai cách mình vừa nêu ở trên. Mình xin đưa ra 1 kết luận là không có cách nào để có thể xem ai ghé thăm Facebook của mình nhiều nhất theo ý nghĩ của bạn cả . Vì vậy bạn sẽ không biết được ai đang thích ngầm bạn được cả.

Chính vì vậy các bài viết chia sẻ cũng như các Ứng dụng xem ai ghé thăm Facebook của mình nhiều nhất đều là không chính xác, cho ra kết qua là không đúng – Khuyến cáo các bạn tham da chơi các ứng dụng này vì rất có thể bạn đang bị mất đi thông tin, cũng như bị spam sau khi tham gia các ứng dụng này Chúc bạn thành công! Nhớ trích dẫn nguồn bài viết tại: Thủ thuật xem ai vào facebook mình nhiều nhất khi đặt sử dụng nội dung bài viết này ! Thanks!

4. Wall-E

2,451
    Cách để biết ai thường xuyên ghé thăm Facebook của mình

Bạn có muốn biết: ai quan tâm tới bạn, ai thường xuyên ghé thăm facebook của bạn không? Biết được điều này sẽ giúp ích cho bạn rất nhiều đấy. Nhất là các bạn đang yêu, đang trong giai đoạn tán tỉnh. Bài viết sau, mình sẽ hướng dẫn các bạn làm điều này 1 cách dễ dàng: Cách để biết ai thường xuyên ghé thăm facebook của mình.

Cách trực quan nhất đề biết 1 người có xem facebook của bạn nhiều hay không đó là like và comment. Người nào like và comment nhiều thì người đó tất nhiên là ghé thăm facebook của bạn nhiều rồi. Nhưng không phải ai ghé thăm facebook của bạn nhiều đều like và comment hết. Có những người theo dõi bạn 1 cách âm thầm. Họ vẫn đều đặn vào facebook của bạn, quan tâm bạn, theo dõi những bước đi của bạn. Nhưng họ không like, không comment, họ không muốn cho bạn biết: họ đang quan tâm, theo dõi bạn. Vậy làm thể nào để biết được họ?

Các bước để biết ai thường xuyên ghé thăm facebook của bạn.
    • Bước 1: Vào trang facebook cá nhân.
    Trang facebook cá nhân hay còn gọi là trang profile. Ví dụ: trang facebook cá nhân của mình là: facebook.com/thuylinh1041991

• Bước 2: Nhấn đồng thời tổ hợp phím CTRL + U
    Nhấn tổ hợp phím CTRL +U nhằm mục đích xem source code của trang.

• Bước 3: Nhấn tổ hợp phím CTRL + F trên trang source code
    Mục đích của nhấn tổ hợp phím CTRL + F là để tìm kiếm. Chúng ta cần tìm kiếm dòng chữ InitialChatFriendsList trên trang source code. Khi nhấn CTRL + F sẽ xuất hiện 1 ô để ta gõ cụm từ tìm kiếm vào. Hãy copy và dán cụm từ InitialChatFriendsList vào rồi nhấn Enter

• Bước 4: Xác định những ai thường xuyên ghé thăm Facebook của bạn
    Khi nhấn Enter ở bước 3, bạn sẽ tìm đến được dòng chữ InitialChatFriendsList. Sau dòng chữ InitialChatFriendsList sẽ ID facebook của những người thường xuyên ghé thăm facebook của bạn. Các ID đó có dạng 10000xxx-2. Bỏ -2 bạn sẽ có được ID chính xác của người dùng Facebook ghé thăm bạn thường xuyên. Có được ID rồi, để tìm facebook của người đó. Bạn chỉ cần gõ vào trình duyệt facebook.com/ID- vua tim được. Lúc đó Facebook của bạn bè sẽ hiện ra.

Ví dụ: với Facebook của mình, sau dòng InitialChatFriendsList mình có ID 100005063109060-2. Để xác định Facebook của người ghé thăm facebook mình thì gõ facebook.com/100005063109060 rồi Enter là ra thôi.

Với những ID nằm ở đầu tiên sau dòng chữ InitialChatFriendsList thì người đó ghé thăm facebook của càng nhiều. Những ID càng về sau thì sự ghé thăm Facebook của bạn càng giảm.

Bài viết trên đúng với tất cả các trình duyệt. Nhưng mình khuyên bạn nên dùng Chrome để thực hiện. Lúc đó sẽ có hình tương tự bài viết. Nào bạn hãy check ngay và luôn đi. Xem thử những anh chàng, cô nàng nào đang âm thầm theo dõi, âm thầm quan tâm bạn. Từ đó, mở chút tín hiệu cho người ta nhé.

Với bài viết này, mình hi vọng đã cung cấp thêm cho các bạn 1 thủ thuật nhỏ về sử dụng Facebook. Mình tin rằng, nếu bạn đang yêu thì chắc chắn, bạn rất quan tâm: ai thường xuyên ghé Facebook của mình. Chúc các bạn có được điều mình mong muốn nhé. Nếu còn chỗ nào chưa rõ. Hãy để lại comment, mình sẽ trợ giúp. Xin cảm ơn.

Trả lời qua Facebook