Cách Tăng 1000 Sub Youtube Trong 10 Ngày

Thảo luận trong 'Tổng Hợp' bắt đầu bởi Wall-E, Thg 1 12, 2019.

1. Wall-E

Wall-E Moderator

Xem: 116
    Nếu bạn cảm thấy hay, hãy chia sẻ để ủng hộ tác giả, xin cám ơn
    Cách tăng 1000 sub youtube trong 10 ngày

Nếu bạn đã mệt mỏi với việc sub chéo trên FB, sub, like, cmt cho người ta mỏi cả tay nhưng chẳng nhận lại được bao nhiêu thì hôm nay mình sẽ hướng dẫn chi tiếc cách để tăng 1000 sub youtube trong 10 ngày. Có rất nhiều trang giúp bạn trao đổi sub, view, like, cmt nhưng mình tìm được 1 trang dùng rất ổn và không tụt sub. Chỉ cẩn đăng ký tài khoản và bỏ ra 30 phút để kiếm điểm ( Credits) kiếm được 1000 Credits (điểm) tương đương với bạn đổi về cho mình 100 sub. Nếu bạn không cần sub thì có thể dùng điểm đó để đổi view, like, cmt cũng được.

(Lưu ý là nên dùng kênh youtube phụ để trao đổi sub nhé, vì trong 1 ngày đăng ký nhiều kênh như vậy không biết là có ảnh hưởng gì không. vậy nên cẩn thận vẫn tốt)

Đầu tiên vào đây để tăng ký tài khoản: https://www.like4like.org

Trang này không có tiến Việt nên khi vào trang bạn chỉ cần ấn chuột phải và chọn ” Dịch sang tiếng Việt” cho dễ dùng nhé

Sau khi đăng ký tài khoản xong thì bắt đầu kiếm điểm nhé: Có rất nhiều cách để kiếm điểm như: sub,like,view, cmt kênh youtube, like,theo dõi FB….nhưng cách nhanh nhất là 3 cái mình khoanh ở hình dưới rất nhanh mỗi lần được 7 đến 9 điểm. Khoảng

30 phút thì sẽ kiếm được 1000 điểm thôi.

Sau khi kiếm được điểm thì hãy thêm kênh youtube của mình vào để người ta sub nhé. Khi thêm có thể chọn người sub đến từ đâu: cả thế giới hoặc chỉ chọn mỗi Việt Nam cũng được nhé ( Cái này rất hay, nếu kênh mình có người xem chủ yếu ở Việt nam thì nên chọn người đăng ký đến từ Việt Nam thôi) và cả chọn 1 ngày lên bao nhiêu sub.

Thêm Link kênh

Đặt giới bạn 1 ngày lên bao nhiêu sub

Chon sub đến từ quốc gia nào.

Sau khi có điểm và thêm link kênh mình vào thì chỉ việc ngồi chơi chờ sub cứ thế mà tăng lên thôi. cái hay của trang này là nếu người ta hủy sub của mình thì nó cũng sẽ trả lại điểm cho mình chứ không hề mất điểm nhé.Ngoài ra bạn cũng có thể tăng lượt like,cmt, view bằng cách thêm link vào như vậy nhé.

Trên đây là cách mình áp dụng để tăng sub youtube cho kênh của mình. Nếu bạn có chỗ nào ko hiểu hãy hoặc có cách nào hay hơn hãy để lại bình luận trên trang nhé.

2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook