Các Trang Đào Dogecoin - Kiếm Dogecoin Miễn Phí Nhanh Nhất

Thảo luận trong 'Thảo Luận' bắt đầu bởi Free, Thg 7 3, 2017.

1. Free

Free New Member Chuyển tiền Tìm chủ đề

155
    2 trang đào Dogecoin – kiếm Dogecoin miễn phí nhanh nhất – Cũng tương tự Bitcoin, Dogecoin là một loại tiền tệ điện tử phổ biến và được cộng đồng mạng ưa thích và có giá trị thực, có thể chuyển đổi dễ dàng từ Bitcoin sang Dogecoin và USD. Hiện nay giá Dogecoin cũng tăng rất mạnh vì nhu cầu sử dụng tiền điện tử để thanh toán và lưu trữ ngày càng nhiều.

Bitcoin và Dogecoin đều là tiền tệ điện tử và rất quý, được quý như vàng trên mạng, vì vậy ngay từ bây giờ bạn hãy kiếm và tích trữ Bitcoin sẽ rất có ích.

Các sàn mua bán Dogecoin:

Binance, Yobit, CoinExchange, Livecoin, HitBTC, Exmo, Cryptopia

Giới thiệu cách đào Dogecoin - kiếm Bitcoin hoàn toàn miễn phí không đầu tư

Bước 1: Bạn phải tạo địa chỉ ví Dogecoin cho riêng mình, tại địa chỉ này: https://my.dogechain.info/#/overview

CLick Create wallet để tạo 1 ví Dogecoin

Chỉ cần nhập địa chỉ email và mật khẩu muốn tạo (mật khẩu phải trên 10 ký tự và có số)

Sau khi hoàn thành bạn có thể login vào và xem địa chỉ Ví Dogecoin mình ở giao diện my.dogechain.info có dạng:

DLggkdkdHre3sDGniEgF7aegvdkqKvgQm

Khi đã có địa chỉ ví Dogecoin bạn có thể đào Dogecoin – kiếm Dogecoin miễn phí với 2 trang web tốt nhất hiện nay.

freedoge.co.in – trang kiếm Bitcoin miễn phí tốt nhất

Bạn click đây để vào trang đăng ký. Sau đó nhập đầy đủ thông tin như ảnh:

Nhập địa chỉ email và mật khẩu muốn đặt

Ở đây là tài khoản của trang freedoge.co.in để kiếm Dogecoin miễn phí – khác với tài khoản tạo ví Dogecoin ở trên.

Sau khi đã có tài khoản bạn chỉ cần vào mục Free Doge và click “Tôi không phải người máy” rồi Rool để nhận được Dogecoin miễn phí:

Như trên là bạn đã hoàn thành nhận được 6.46 Dogecoin rồi đó, sau 1 tiếng nữa bạn lại có thể vào lấy Dogecoin miễn phí.

Ngoài ra có thể chơi game để kiếm thêm nhiều Dogecoin.

Để rút Dogecoin về ví bạn click nút Withdraw - số tiền tối thiểu để rút là 600 Dogecoin.

Phí mỗi lần rút tiền là mất 1 Dogecoin, bạn có thể đặt chế độ tự động thanh toán khi có đủ 600 dogecoin.

Moondoge.co.in – Kiếm Dogecoin miễn phí mỗi lần 5 phút, để lâu số Dogecoin kiếm được cũng tăng lên

Bạn click đây để vào trang đăng ký tài khoản Moondoge.co.in

Sau đó nhập địa chỉ ví Dogecoin của bạn có dạng:

DLggkdkdHre3sDGniEgF7aegvdkqKvgQm

Click Sign in để tiếp tục

Để nhận Dogecoin miễn phí bạn click Claim now:

Click “tôi không phải là người máy” và submit.

Như vậy là bạn đã hoàn thành nhận được 6.17 Dogecoin miễn phí.

Bạn xem số thời gian ở khung đỏ chạy được càng lâu thì lần tiếp theo bạn sẽ nhận được tương ứng từng ấy Dogecoin, càng đăng nhập nhiều càng nhận được nhiều, thường thì vài tiếng vào lấy Dogecoin một lần:

Sau vài giờ bạn có thể tiếp tục lấy tiếp Dogecoin. Đăng nhập nhiều sẽ nhận được nhiều Dogecoin.

Khi tài khoản của bạn có đủ 100 Dogecoin, số Dogecoin bạn kiếm được sẽ tự động chuyển vào tài khoản của bạn ở Dogechain

Dogeclix.com – Cách kiếm DogeCoin từ click miễn phí

Bạn click vào đây để đăng ký một tài khoản Dogeclix.com hoàn toàn miễn phí

Bước tiếp theo bạn click Join để tiếp tục:

Click Join để tiếp tục

Bạn cần nhập tên, email, mật khẩu 2 lần và captcha rồi click Submit để hoàn thành.

Sau khi hoàn thành ngay lập tức có thể đăng nhập vào tài khoản và kiếm Dogecoin miễn phí đơn giản hàng ngày.

Bạn vào phần Main tài khoản và kéo xuống bên dưới sẽ có các quảng cáo:

Khi đợi 10 giây chạy hết bạn click nút Validate để nhận Dogecoin

Sau đó sẽ có thông báo Earned 0.03 DOGE tức là bạn đã nhận được 0.03 cho mỗi quảng cáo này.

Khi có đủ 25 Dogecoin bạn có thể rút tiền về tài khoản thông qua faucethub.io

Mỗi ngày sẽ có một số quảng cáo nhất định cho các bạn, ngày hôm sau lại tiếp tục có thể vào click tiếp những quảng cáo này.

Làm thế nào để chuyển Dogecoin thành Việt Nam đồng

Khi đã có nhiều Dogecoin bạn có thể chuyển thành Bitcoin và bán thành Vnđ để xài.

Bạn có thể bán bitcoin lấy tiền mặt tại một trong các sàn sau: Remitano, Aliniex, Bitxmen

Last edited by a moderator: Thg 2 23, 2018
  2. Đang tải...
  3. Wall-E

Wall-E Moderator Chuyển tiền Tìm chủ đề

2,451
    Tổng hợp những trang kiếm Dogecoin miễn phí mới nhất

Dogecoin là một loại tiền ảo giống như Bitcoin, vì sinh sau đẻ muộn nên hiện tại giá của Dogecoin khá thấp. Nếu chúng ta tích lũy và đào Dogecoin ngay từ bây giờ, thì có thể một thời gian sau, khi giá Dogecoin tăng lên đáng kể, chúng ta có thể kiếm lời từ việc này.

Chính vì vậy, bên dưới đây mình tổng hợp những trang kiếm Dogecoin miễn phí để các bạn thuận tiện hơn.

Bạn có thể đăng ký lấy 1 ví Dogecoin tại trang https://my.dogechain.info.

Ví Dogecoin là một chuỗi kí tự, bạn sẽ dùng chuỗi kí tự này để điền vào những trang kiếm Dogecon miễn phí mà mình tổng hợp dưới đây (Cập nhật liên tục)

Danh sách những trang kiếm Dogecoin miễn phí cập nhật liên tục

1. moondoge.co.in

MoonDoge là trang kiếm Dogecoin hoàn toàn miễn phí. Bạn chỉ cần điền ví Dogecoin của mình vào rồi cứ sau mỗi 5 phút là bạn sẽ được nhận Dogecoin 1 lần, mỗi lần nhận như vậy bạn sẽ có cơ hội nhận từ 0.18 – 1000 doge.

Min rút từ Moondoge là khi đủ 100 Doge, bạn có thể rút về ví của mình.

2. freedoge.co.in
    Freedoge
    , Đây là site kiếm Dogecoin miễn phí rất nổi tiếng, bạn sẽ có cơ hội nhận từ 1.22 đến hàng trăm nghìn Dogecoin nếu may mắn.

Cách chơi thì cũng đơn giản, bạn đăng ký tài khoản xong, thì cứ sau mỗi 1 tiếng bạn sẽ được nhận Dogecoin một lần.

3. 777doge.co.in

Site thứ 3 cho phép bạn kiếm Dogecoin miễn phí là 777doge. Bạn chỉ cần điền ví Dogecoin của mình vào, rồi đăng nhập. Sau mỗi 1 tiếng đồng hồ, bạn sẽ hoàn thành 5 bước nó yêu cầu và nhận Dogecoin.

Mỗi một lần như vậy bạn sẽ có cơ hội nhận từ 1-100 Doge

4. 999dice

Đây là trang thuộc thể lại Game Dice, tuy nhiên bạn cũng nhận được DogeCoin miễn phí sau mỗi 2 phút

Xem hướng dẫn chi tiết chơi 999dice tại đây

Mình sẽ còn cập nhật liên tục nhé, các bạn dõi đón xem.

Trả lời qua Facebook